Login | Buy | Sell  



Gwelsom 224 paru rhestri. Arddangos canlyniadau yn awr 1 i 60



Barn grid
Cliciwch ar y penawdau colofn i drefnu eich canlyniadau gan bod y meini prawf.



Photo Title Country/Area Last Updated Hits IM Contact
Cynulliadau cebl optig ffibr, strwythuro ceblau cynhyrchion, cypyrddau
Mae FiberMania yn cynhyrchu a gwerthu portffolio eang o gynhyrchion optegol cyfathrebu, ac i gynnig gwasanaeth un stop ar gyfer ein cwsmeriaid ffyddlon, rydym hefyd yn cyflenwi cyfres gyflawn o gynhyrchion gwifro strwythuredig. >>

Supplier: FiberMania Technology Limited

Tsieina 03/07/17 1406 Offline Contact Now

hanes 28years ansawdd uchel UTP CU Cat5e rhwydwaith cebl
Manyleb: Arweinydd: moel copr/CU/CCFF/CCAG deunydd dewisol AWG: 24 (0.51?0.01 MM) math: inswleiddiad dewisol solet/ymdrin maes: llinyn rhwygo HD-addysg gorfforol: pidynnol cotwm ansawdd uchel: PVC/ROHS/LSZH siaced dewisol diamedr dewisol: cat5e.png.. >>

Supplier: Shenzhen KW-LINK Electronic Co,. Ltd

Tsieina 07/18/16 2101 Offline Contact Now

gorbenion cebl ACSR/aac/aaac/ddargludyddion ac ABC
Adeiladu: Tocynwyr yn ddiymgeledd consentrig, Tocynwyr cywasgedig o alwminiwm 1350-H19, roedd Insulated HDPE naill ai neu XLP cross-linked HDPE, negeswyr niwtral yn concentrically 6201, AAC neu ACSR cael eu hynysu. Ceisiadau: triplex gwasanaet.. >>

Supplier: Zhengzhou JINYUAN Wire and Cable Co., Ltd

Tsieina 05/19/16 2383 Offline Contact Now

Rhwydwaith cebl, cat5e a cat6, coaxial cebl, cebl pwer
Rhwydwaith cebl, cat5e a cat6, coaxial cebl, cebl pwer >>

Supplier: Linegiant Group

Tsieina 02/21/16 2951 Offline Contact Now

SEO gwasanaethau | Promotion3sixty
Yr ydym yn barod i chi gael traffics busnes yn cynyddu gyda SEO, rheoli deunyddiau cynaliadwy, talu chwilio marchnata, dadansoddi wefan, lleol SEO gwasanaethau, misol SEO gwasanaethau, e-fasnach a datblygu gwefannau. >>

Supplier: SEO Services Promotion3sixty

Y Deyrnas Unedig 06/13/15 3355 Offline Contact Now

cebl rhwydwaith, cebl lan, cat5e a cat6, coaxial cebl, cebl siaradwr
1.Cat5e UTP/FTP/SFTP Lan cebl 24/26AWG 305M Cymeradwyodd 2.CE/ISO/ROSH 3. Deunydd arweinydd: BC / CCC / CCFF / CCAG 4. Inswleiddio ddargludyddion: HDPE (newydd) 5. Siaced cebl: PVC / addysg gorfforol / LSZH / LSOH 6. Siaced lliw: 7 dewisol. Gweithio .. >>

Supplier: Integrity Cable Co., Ltd

Tsieina 06/08/15 3560 Offline Contact Now

PRIF SWYDDOG GWEITHREDOL
Mae'r rhaglen neu'r meddalwedd wedi'i ffurfweddu ar gyfer olrhain ffonau symudol yn enwedig ffonau smart yn bennaf spying. Mae'n dechrau gwneud ei waith dim ond fymryn ar l y gosod llwyr mewn y caban symudol sydd dan spy. >>

Supplier: iphonespy

Unol Daleithiau 01/04/15 3803 Offline Contact Now

Afal MacBook Pro-craidd i7 2.4 GHz gliniadur USD $700
Afal MacBook Pro-craidd i7 gliniadur $700 USD afal MacBook Pro-HDD 2.4 GHz-750 GB i7 craidd / 5400 rpm-15.4 ″ RAM GB 1440 x 900-4-Saesneg INSTOCK ar gyfer dim ond $700 USD 2.4 GHz Intel craidd i7 cwad-craidd 4 GB HWRDD DDR3 750GB 5400 rpm caled.. >>

Supplier: KWONG STORES SDN BHD

Malaysia 12/20/12 3205 Offline Contact Now

Cynulliad cebl
Rydym yn darparu RF connectors coaxial fel MCX, MMCX, SMA, TNC, BNC, N. Connectors a pigtails hwn yw'r dewis gorau. 1. mowntin lluosog opsiynau hawdd sefydlu 2. ansawdd uchel, wnaed yn Taiwan 3. Patented cynnyrch 4. ODM OEM 5. tystysgrif dim MOQ 6. I.. >>

Supplier: Hwa Yao Technologies Co., Ltd

Taiwan 12/17/12 3453 Offline Contact Now

Ceblau prawf RG178 Rf RF CEBL Cynulliad
SMA cebl Cynulliad i SMA MALE ongl RG178 195 316 58U 1.13 1.32 LMR100 Rf prawf ceblau 1. MOQ Rhif 2. Gwnaeth holl ansawdd uchel yn Taiwan 3. ISO 9001: 2008 hardystio 4. llong i'r farchnad fyd-eang >>

Supplier: Hwa Yao Technologies Co., Ltd

Taiwan 12/17/12 3161 Offline Contact Now

Skybox F4 HD AAP
Skybox F4 derbynnydd lloeren HD GPRS llawn-gyda GPRS swyddogaeth 1, prosesydd Ali3601, MIPS 396MHz, deuol-craidd CPU 2, cefnogi HDMI 1.3 AAP 3, swyddogaethau, chwilio BEIAU gyda chefnogaeth 5, cymorth cccamd, newcamd, MGcamd, Avatarcamd 6, cymorth US.. >>

Supplier: SHENZHEN Dreamboxtop Technology CO.LTD

Tsieina 12/07/12 2927 Offline Contact Now

Skybox F5 HD AAP
Skybox F5 HD AAP deuol-craidd CPU, 396 MHz MIPS prosesydd llawn cydymffurfio H.264/AVC MPEG-4 prif proffil lefel 3 & lefel proffil uchel 4.1; MP@HL MPEG-2 & cydymffurfio'n llawn MP@ML; Haen MPEG-1 cydymffurfio'n llawn yr & II III &, Dolby Digital A.. >>

Supplier: SHENZHEN Dreamboxtop Technology CO.LTD

Tsieina 12/07/12 2852 Offline Contact Now

4 fiber cebl Armored
4 fiber Crynodeb cebl Armored 1. da mecanyddol eiddo a'r amgylchedd eiddo 2. perfformiad enwogrwydd yn gwrthsefyll 3.Soft, ystwythder, cyfleustra ar gyfer cysylltiad 4. Satisfy Mae amrywiol ofyn am nodweddion farchnadoedd a chwsmeriaid ◆ Pigtai.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

Tsieina 11/06/12 2695 Offline Contact Now

Cebl larwm diogelwch Cenhedloedd Unedig-darian
Roedd cebl larwm diogelwch Cenhedloedd Unedig-darian addysg gorfforol hinswleiddio a PVC dal yn gaeth Cenhedloedd Unedig-Tarian Diogelwch larwm cebl rhan nifer: BC3001 safonau: BS4737 BS6360 BS6746 Solid neu roedd lliw sownd, moel y codau inswleiddio.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

Tsieina 11/06/12 2901 Offline Contact Now

FTP CAT6 cebl LAN
FTP cebl awyr agored CAT6 CAT6, creiddiau pr 4, 23 AWG ddargludyddion, diamedr ddargludyddion: 0.574?0.004 mm, inswleiddio PVC, siaced allanol: PE(0.5~0.6mm), diamedr allanol: creiddiau, 23 AWG ddargludyddion, inswleiddio rhag addysg gorfforol, siac.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

Tsieina 11/06/12 3212 Offline Contact Now

500JCAM P3 cebl Coaxial
Cymhwysir P3 500JCAM QR500 gyfres o coaxial cebl i rwydweithiau CATV fel cebl cefnffyrdd, sy'n bodloni'r gofyniad trawsyrru band eang, cyflymder uchel a cholli isel. CCFF Canolfan ddargludyddion, rhwystriant 75 ohm, 305m pecynnu ddargludyddion canolf.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

Tsieina 11/06/12 2824 Offline Contact Now

FTTH cebl arfwisg bow-math gostyngiad cebl
Cais: ◆ bennaf a ddefnyddir wrth adeiladu erial a dwythell mynediad ceblau. Nodweddion: ◆ nodweddion mecanyddol ac amgylcheddol da; ◆ Nodweddion fflam yn gwrthsefyll yn bodloni gofynion y safonau perthnasol; ◆ Nodweddion meca.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

Tsieina 11/06/12 2973 Offline Contact Now

Cebl Optical Fiber GYTA
Optegol erial & sianel cebl-GYTA cebl optig Fiber GYTA, 2 ~ fibers 144, aelod cryfder canolog (dur), jeli a llenwi, tiwb llac fiber geir a PP llenwi (os oes angen) clwt, dr jeli blocio, hydredol yn ystod ei chwmpasu copolymer alwminiwm tp, pidynnol.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

Tsieina 11/06/12 3046 Offline Contact Now

LC-CB fiber optig patch agwrn
Fiber patch agwrn Fiber math: 9 / 125-G652D 9/125-G655 9/125-G657 50/125-OM2 62.5/125-OM1 50/125-OM3 Fiber: 1, Fiber Corning, Tsieina, eraill Connector1:SC, FC, CB, ST, DDISGYBLAETHOL, YSTWR, MTRJ, E2000, ACA, SMA, D4 ac eraill Polishing: PC, UPC, PA.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/13/12 3600 Offline Contact Now

We SMS i symudol
Mae sefydliad yn dwyn rhyfeddol darllediadau'r rhaglen cyflenwi negeseuon hawdd eu defnyddio swmp testun SMS i bobloedd oll dan sylw ddefnyddio Windows neu GSM symudol mewn defnydd bach o amser heb unrhyw broblem. Defnyddio technoleg cyflenwi SMS yml.. >>

Supplier: Web sms to mobile

Chile 08/29/12 2485 Offline Contact Now

Cebl awyr agored Optical Fiber
>>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/13/12 3063 Offline Contact Now

Cebl dan do Optical Fiber
Dan do Optical Fiber cebl nodweddion PVC, diamedr cebl dewisol siaced LSZH 0.9mm neu 1.6mm neu 2.0mm neu 3.0 simplecs mm dewisol, OS1 dewisol dwplecs, OM1, OM2, OM3 fiber dewisol lliw safonol cydymffurfio gyda TIA/EIA-598-A/B fanyleb manyleb cebl dia.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/13/12 2912 Offline Contact Now

Pigtail optig Fiber gwrth-dd r
Pigtail optig Fiber gwrth-dd r nodweddion ? Perfformiad uchel ? Gryfder tynnol uchel; Gwrth-serio ? Hawdd gosod manyleb math FC/PC FC/UPC FC/PAO SC/PC SC/UPC SC/PAO ST/PC ST/colli mewnosod UPC (dB) ≦ 0.20 Max. Mewnosod .. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/13/12 3589 Offline Contact Now

Pigtail Fan-Out Optical Fiber cydglymu
Pigtail Fan-Out Optical Fiber cydglymu nodweddion isel mewnosod golled uchel ddychwelyd colli da ailadrodd da Exchangeability da tymheredd sefydlogrwydd manyleb math FC/PC FC/UPC FC/PAO SC/PC SC/UPC SC/PAO ST/PC ST/UPC mewnosod golled (dB) ≦ 0... >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/20/12 4327 Offline Contact Now

Pigtail Fiber optig Fan-out rhuban
Pigtail Fiber optig Fan-out rhuban nodweddion mewnosod isel golli golli enillion uchel ailadrodd da Exchangeability da da tymheredd sefydlogrwydd manyleb math FC/PC FC/UPC FC/PAO SC/PC SC/UPC SC/PAO ST/PC ST/colli mewnosod UPC (dB) ≦ 0.20 Max. .. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/13/12 3231 Offline Contact Now

SC/PAO pigtail optig fiber
SC/PAO pigtail optig fiber nodweddion bach maint, math isel mewnosod golled uchel ddychwelyd golled sengl a dwplecs drachywiredd uchel sydd ar gael profi IEC 874 manyleb math PC UPC mewnosod Loss(dB) ≦ 0.2 ≦ Loss(dB) dychwelyd 0.2 ≧.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/13/12 2854 Offline Contact Now

Armored cebl optig patch fiber
Armored fiber patch optig cebl cebl optig patch fiber Armored nodweddion cadw holl nodweddion safonol patch agwrn, ond maent yn llawer mwy cryfach. Ni chaiff y ceblau optig patch armored fiber difrod hyd yn oed ei chynyddir gan oedolyn, ac maent yn g.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/20/12 4622 Offline Contact Now

Miko cyfathrebu
Miko cyfathrebu mae cwmni marchnata Guelph sy'n cynnig gwasanaeth llawn marchnata ar-lein yn ogystal marchnata heb gysylltu. Miko cyfathrebu yn canolbwyntio ar adeiladu brand yna rheolaeth brand i gynyddu teyrngarwch cwsmeriaid a gwerthu yn y pen d.. >>

Supplier: Miko Communications

Canada 07/09/12 2577 Offline Contact Now

LC-CB aml-ddull dwplecs patch agwrn
Enw cynnyrch: CB-CB aml-ddull dwplecs patch agwrn nodweddion-ST, SC, FC, LC, connectors MT-RJ-fersiynau dwplecs a simplex-gwisg a hybrid cordyn fersiynau-100% ffatri trawsyrru profi fesul ANSI/TIA-568-.3-gweithio ar raddfa proffil esgidiau gyda rhydd.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/20/12 3719 Offline Contact Now

LC/PC-CB/PC sengl fiber optig modd patch agwrn
LC/PC-CB/PC sengl modd fiber optig patch agwrn nodweddion-ST, SC, FC, LC, connectors MT-RJ-fersiynau dwplecs a simplex-gwisg a hybrid cordyn fersiynau-100% ffatri trawsyrru profi fesul ANSI/TIA-568-.3-gweithio ar raddfa proffil esgidiau gyda rhyddhad.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

Tsieina 12/13/12 2585 Offline Contact Now

Dreambox lloeren AAP HD F3 Skybox
CPU deuol-craidd, 396 MHz MIPS prosesydd llawn cydymffurfio H.264/AVC MPEG-4 prif proffil lefel 3 & lefel proffil uchel 4.1; MP@HL MPEG-2 & cydymffurfio'n llawn MP@ML; Haen MPEG-1 cydymffurfio'n llawn yr & II III &, Dolby Digital Audio(AC3); SCPC .. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

Tsieina 05/27/12 3094 Offline Contact Now

Dreambox lloeren Openbox S16 HD AAP
gweithio gyda CCCAM, CA, BISS. CI dewisol un swyddogaeth blwch AZ scart Ethernet a LNB uniongyrchol ar mainboad fanyleb: diweddariad meddalwedd-un slot ar gyfer cerdyn clyfar mewn system-cymorth SD/HD(MPEG2/MPEG4 H.264), DVB-S, system DVB-S2-Cona.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

Tsieina 05/27/12 3142 Offline Contact Now

Dreambox lloeren Skybox Chost M3
M3 ANGHYFANNEDD SKYBOX HDPVR 1. 1080p hd llawn 2. Mae'r holl nodweddion skybox S10 3. Pont wifi cymorth manylebau cyffredinol: CPU deuol, 396 MHz MIPS prosesydd llawn cydymffurfio H.264/AVC MPEG-4 prif proffil lefel 3 & lefel proffil uchel 4.1; MP@H.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

Tsieina 05/27/12 3008 Offline Contact Now

DM800 HDse WIFI
Adeiladwyd DM800SE WiFi, SE DM800HD Dreambox WiFi yn derbynnydd DVB HDSE 800 gyda derbynnydd WiFi swyddogaeth pwerus ar gyfer rhaglenni teledu a Radio digidol. Prif nodweddion yn cefnogi prosesydd 400 MHz r SE 800HD derbynnydd DVB Linux TV API a s.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

Tsieina 05/04/12 2837 Offline Contact Now

VU + UNAWDYDD
System weithredu ffynhonnell agored Linux VU + unawdydd HD AAP Broadcom Mips prosesydd 333 Mhz 1 x MPEG2 tiwniwr DVB-S2 / caledwedd H.264 datgodio slot CI 2 x (DVB cydymffurfio) (Alpha Crypt, Cryptoworks, Viaccess, Seca, Conax ac ati.) darllenydd ca.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

Tsieina 05/04/12 2910 Offline Contact Now

A12 MINI Skybox
Skybox HD AAP 1) 300 MHz prosesydd MIPS-cydymffurfio'n 2) llawn H.264/AVC MPEG-4 prif proffil lefel 3 & 4.1 lefel uchel eu proffil; 3) MP@HL MPEG-2 & cydymffurfio'n llawn MP@ML; 4) cydymffurfio'n llawn MPEG-1 haen yr & II III &, Dolby Digital Audio(A.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

Tsieina 05/04/12 2913 Offline Contact Now

MINI Skybox A12 Gwyn
Skybox A12 HD AAP 1) 300 MHz prosesydd MIPS-cydymffurfio'n 2) llawn H.264/AVC MPEG-4 prif proffil lefel 3 & 4.1 lefel uchel eu proffil; 3) MP@HL MPEG-2 & cydymffurfio'n llawn MP@ML; 4) cydymffurfio'n llawn MPEG-1 haen yr & II III &, Dolby Digital Aud.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

Tsieina 05/04/12 2514 Offline Contact Now

Se Sunray4 HD
Tri-mewn-un DVB-S2/C/T tiwniwr, tiwniwr gellir defnyddio ar yr un pryd. WIFI, cefnogi MAMFWRDD 300Mbps 400 MHz MIPS prosesydd Enigma 2, Linux System Gweithredu technegol nodweddion 400 MHz MIPS prosesydd Enigma 2, WIFI System Gweithredu Linux: 300Mbp.. >>

Supplier: DREAMBOXTOP

Tsieina 04/18/12 3222 Offline Contact Now

Openbox S11 HD AAP
2011 newydd Openbox S11 HD digidol lloeren derbynnydd gyda USB, LAN, HDMI, CA, AAP, CCCAMD, NEWCAMD, MGCAMD, CCCAMD gweinyddion. Mae Openbox S11 HD bron yr un peth 'r HD S10 Openbox, ond mae ganddo'r porth scart. Manylebau cyffredinol: 300 MHz MIP.. >>

Supplier: DREAMBOXTOP

Tsieina 04/18/12 2779 Offline Contact Now

Azbox Ultra HD
Llawn HD ULTRA AZBOX diffiniad uchel 1080p, Deillion cymorth chwilio, mae'n fersiwn symlach yn azbox premiwm hd, yr un swyddogaeth. Cof AZBOX ULTRA HD prif nodweddion Sigma dyluniadau SMP8634LF CPU Linux cydweithredol System 128 MB DDR System cof 1.. >>

Supplier: DREAMBOXTOP

Tsieina 04/18/12 2881 Offline Contact Now

DC per cebl dc 5521 symudol Plygiwch 5.5 dc per Cabl
5525 cebl cysylltydd 1. RCA cebl cysylltydd: DC 5525 5521 symudol 2. ROHS tystysgrif tystysgrif ROHS, POM plastig, nicel-plt, 5525 RCA plwg RCA cebl cebl cysylltydd: DC 5525 5521 symudol holl ddeunyddiau gydymffurfio safonau amgylcheddol RoHS, a.. >>

Supplier: Dongguan Dajiang Electronics Co.,Ltd

Tsieina 02/29/12 2686 Offline Contact Now

plwg stereo 3.5mm
3.5mm 4pole earphone dc Plygiwch 1. eitemau ROHS a 29 cyrraedd dilysu 2.Materials: rod copr (59%), POM plastig (POM-450) nicel blatiau 25.5 L, 6.0tray, plwg dc stereo earphone 3.5 ♥ 3.5 * 4.5 * 25.5 mm ♥ lliwiau gwahanol ♥ Mae genny.. >>

Supplier: Dongguan Dajiang Electronics Co.,Ltd

Tsieina 02/29/12 2741 Offline Contact Now

cebl awdio DC
cebl awdio DC, jack earphone ar gyfer Nokia, gyda 2.5mm DC gwrywaidd i 3.5 mm Plygiwch benywaidd DC, cebl awdio dc cebl plastig o ansawdd uchel, earphone jack am Nokia, gyda 2.5mm Gwryw DC i 3.5mm DC benywaidd Plygiwch, cyrraedd & ROHS, SGS ISO9001, .. >>

Supplier: Dongguan Dajiang Electronics Co.,Ltd

Tsieina 02/29/12 2564 Offline Contact Now

cebl dangosydd stereo 3.5mm
3.5mm dangosydd stereo cebl sain cebl Estyn ar gyfer ipod Mp3 addasydd gwaith yn wych ar gyfer rhith glustffonau stereo, siaradwr meicroffonau 3.5mm dangosydd stereo cebl sain cebl Estyn ar gyfer ipod Mp3 addasydd gwaith yn wych ar gyfer rhith glustf.. >>

Supplier: Dongguan Dajiang Electronics Co.,Ltd

Tsieina 02/29/12 3137 Offline Contact Now

cebl optig armored 4-craidd
Cebl cais  cymhwyso mewn FTTX, cebl gysylltiad o ystafell injan i gymuned, fertigol a llorweddol ceblau mewn cebl cymunedol a Ty  cymhwyso mewn cyfathrebu ystafell injan, pigtail a patch agwrn dosbarthwr  cymhwyso mewn awyr ag.. >>

Supplier: DJ Optical Technology (Suzhou) Co., Ltd

Tsieina 02/20/12 2630 Offline Contact Now

Cat3 Cat6 Cabo Lan Cat.5e, cebl Lan, cebl rhwydwaith
Cabo Lan Cat.5e Cat6 Cat3, cebl Lan, 5e rhwydwaith cebl Cat, Cat 6, Cat 3, cebl Lan, cebl rhwydwaith, cebl cyfathrebu, cebl Enternet, cebl UTP, cebl FTP, cebl SFTP, cebl cyfrifiadur, darian cebl, cebl categori, Cabos, ceblau patch, kabel, plenum cebl.. >>

Supplier: Hangzhou Jianeng Cable Co., Ltd.

Tsieina 11/30/11 5116 Offline Contact Now

Teledu a Theatr cartref osod Efrog newydd
Ein gweithwyr proffesiynol hyfforddedig, ardystiedig yn cwmpasu pob agwedd o'ch prosiect o ddylunio i osod. Drwy gydol yr amser ein gweithrediad, rydym wedi cwblhau prosiectau dros fil yn Efrog newydd, New Jersey a Connecticut. 303 Columbus cadw Efro.. >>

Supplier: TV and Home Theater Installation New York

Unol Daleithiau 10/27/11 2646 Offline Contact Now

A-dechnoleg Consulting, inc.
Rydym yn arbenigwyr gosod cebl a systemau foltedd isel. Ein gwasanaethau rhwydwaith ceblau dan yn cynnwys llais a Data ceblau, gosod cebl optig Fiber a gosod asgwrn cefn splicing a copr. Mae cynnwys y systemau a byddwn yn gosod, rheoli mynediad, inte.. >>

Supplier: A-TECH Consulting, Inc.

Unol Daleithiau 09/29/11 2336 Offline Contact Now

gwerthu ceblau
Gallwn ddarparu: cebl gwifrau a cheblau, per cebl, rheolaeth, cebl uwchben. >>

Supplier: Guangxi Zonglan Cable Group Co., Ltd.

Tsieina 09/01/11 2537 Offline Contact Now

EM 0 75 RG59 RG6 cebl CATV Coaxial RG11 540 412
EM 0 75 cebl CATV Coaxial RG6 RG59 RG540 RG11 RG500 RG540 Cable CATV Coaxial 1) RG6 cebl Messenger dur, ar dair RG6, cwad RG6, manyleb MessengerRG6 RG6: 1.02CCS + 4.57FPE+AL Foil+60%Braid+6.9PVC 2) RG59 teledu cylch cyfyng cebl, cebl cyfansawdd RG5.. >>

Supplier: Hangzhou Jianeng Cable Co., Ltd.

Tsieina 11/30/11 5381 Offline Contact Now

3.5 cebl sain mm Stereo PTRh
Disgrifiad cynnyrch manwl 1) 3.5 cebl sain mm stereo M/M, troedfedd 6 2) lliw: Black 3) 4 darn: 1.8M) ansawdd uchel, llawn fowldio 5) pris cystadleuol 3.5 mm 1 M/M cebl sain Stereo, nodweddion-wedi'i gynllunio ar gyfer defnyddio gyda chwaraewyr CD, s.. >>

Supplier: Xiamen Hysen Imp & Exp Co.,Ltd

Tsieina 08/02/11 2601 Offline Contact Now

Dongl FTA 2011 ar gyfer Affrica--sefydlogrwydd da iawn
2011 sawl tro yn gweithio ar gyfer sawl tro ar gyfer Affrica--sefydlogrwydd Warranty da iawn: 1 flwyddyn--ers i chi brynu sefydlogrwydd: sefydlogrwydd cryf iawn pacio: 40pcs / carton pwysau: 17.5 kg / carton rhestrau sianel: DSTV, canalsat NSS7, MYTV.. >>

Supplier: Forever Tech LNC.(shenzhen)

Tsieina 06/17/11 3019 Offline Contact Now

Cebl Siarter cynnig bargeinion mawr ar gyfer pob cwsmer
Gwasanaethau cyfathrebu'r Siarter yn cynnwys technoleg genhedlaeth nesaf gyda ei teledu teledu digidol rhaglennu, arloesol cyflymderau rhyngrwyd cyflym, a gwasanaeth ffn hollol glir. Siarter yn ddiweddar wedi llofnodi cytundeb gyda TiVo i gynnig blw.. >>

Supplier: Charter Communications

Unol Daleithiau 05/15/11 3447 Offline Contact Now

Dreambox500 Dreambox500S/C
DBS-amrediad tiwniwr: amlder 950. Lefel MHzSignal 2150-65 dBm. -25 dBmSignal-'i sn lefel 12 dB max.Tiwniwr DBS mewnbwn cysylltydd F-math femaleInput OhmAFC 75 rhwystrol + /-3 Viterbi QPSKFEC sip MHzDemodulation a Reed-SolomonViterbirate 1/2, 2/3, 3.. >>

Supplier: shenzhen geton ltd

Tsieina 04/20/11 2710 Offline Contact Now

AAP Dreambox800hd Dreambox800hd
-300 MHz MIPS prosesydd-Linux System Gweithredu-OLED-arddangos-MPEG-2 / caledwedd H.264 datgodio-Tiwniwr: DVB-S, dewisol: DVB-C, DVB-T-Tiwniwr modiwl, plwg & chwarae-1 x cerdyn clyfar-darllenydd-V.24/RS232 rhyngwyneb-10/100Mbit Ethernet rhyngwyneb-1 .. >>

Supplier: shenzhen geton ltd

Tsieina 04/20/11 3381 Offline Contact Now

OM3 MTRJ-MTRJ fiber optig patch agwrn
Mae patch agwrn cebl optig fiber defnyddio atodi un ddyfais i'r llall ar gyfer Llwybro signal. Y OM3 multimode 50 * 125 fiber ceblau optig cydymffurfio i ISO * IEC safonau. Cnt eu defnyddio ar gyfer rhwydweithiau 10Gbps i fodloni'r gofyniad parha.. >>

Supplier: Stable Technology Co,Ltd.

Tsieina 03/06/11 3005 Offline Contact Now

Modd Sigle-DDISGYBLAETHOL Simplex fiber patch agwrn
defnyddio cynnyrch ODF RAC gwahanol fathau o systemau cyfathrebu fiber DWDM systemau Fiber i'r cartref newydd offer Terfynell adegau gwahanol a danysgrifio llinell nodweddion Terfynell:-gwthio-tynfa o gysylltiad, yn cyflym llwytho a dadlwytho-maint b.. >>

Supplier: Stable Technology Co,Ltd.

Tsieina 03/06/11 2827 Offline Contact Now

Modd-Sigle LC-CB dwplecs Patch agwrn
Ceblau optig patch fiber sy'n addas ar gyfer offer siwmper cordyn, traws sy'n cysylltu, a gwaith maes cysylltiadau. Holl geblau patsh yn a weithgynhyrchwyd gan ddefnyddio cebl gradd codwr ac mae ffatri sy'n profi i wneud yn sir bod perfformiad i fod.. >>

Supplier: Stable Technology Co,Ltd.

Tsieina 03/06/11 2948 Offline Contact Now

MTRJ-MTRJ aml-ddull dwplecs Patch agwrn
Rydym yn cyflenwi fiber cordyn patch optig, cebl optig patch fiber.Bennaf defnyddir y cordiau patch optig fiber ar banel patch neu ar gyfer y cysylltiad rhwng allfeydd a chyfarpar Terfynell. Ansawdd connectors a fibers yn penderfynu'n bennaf gan y go.. >>

Supplier: Stable Technology Co,Ltd.

Tsieina 03/06/11 2874 Offline Contact Now

COL5141C H.264 Encoder 4 yn 1
Technegol manylebau rhyngwyneb nodwedd cyfansawdd fideo signal fideo System fideo: NTSC (525/60) neu cysylltydd dewisol PAL (625/50): rhwystrol BNC: 75 anghydbwyso amlder: 25Hz ~ 5.75 MHz lefel: 1.0Vp-p, amlder sampl: 27 rhyngwyneb sain MHz An.. >>

Supplier: Colable Electronics Co., Ltd

Tsieina 02/21/11 2515 Offline Contact Now



1  2  3  4  [>]