Choose Language Fy nghyfrif | ymaelodi | Gwerthu




Gwelsom 541 paru rhestri. Arddangos canlyniadau yn awr 1 i 10



Barn grid
Cliciwch ar y penawdau colofn i drefnu eich canlyniadau gan bod y meini prawf.



Llun Teitl Gwlad/ardal Diweddarwyd ddiwethaf Hits IM Cyswllt
GPON Optical network terminals
WPX-GU9051 WPX-GU9051 is GPON ONT designed for fulfilling FTTH ultra-broadband access request of home and SOHO users. It is based on the stable and mature GPON technology, which has high performance/p.. >>

Cyflenwr: Hunan WPX Communication Technology Co.,Ltd

Tsieina 06/01/17 918 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr

10/100Mbps ffibr optegol cyfryngau trawsnewidydd SC/FC/ST/taliad sengl
10/100Base ffibr deuol un modd nodweddion 30km SC FC ST SFP ffibr cyfryngau trawsnewidydd ♦ 1port 10/100Mbps RJ45 + 1 Mae porthladd trawsnewidydd cyfryngau SC ffibr deuol, ♦ Complies IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3u 10/100Base-Tx safon et.. >>

Cyflenwr: Shenzhen KAT Communication Technology.Co.,LTD

Tsieina 02/24/17 2197 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr

850,980, 1060nm polareiddio Isolator optegol ansensitif
850,980, 1060nm polareiddio Isolator optegol ansensitif nodweddion l ynysu uchel l mewnosod isel golli l PDL isel l uchel sefydlogrwydd a dibynadwyedd uchel l ceisiadau Cost effeithiol l Fiberoptic fwyhawyr l pwmp Laser ffynhonnell l Fiberoptic synhw.. >>

Cyflenwr: HuiGoo Optic Co.,Limited

Tsieina 01/18/17 2475 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr

Llyngyr yr iau DTX 1800 cebl Analyzer chit $2, usd 099-cyswllt-acea.tech@mail.com...
URSA II cyffredinol ymbelydredd sbectrwm Analyzer... $1, 800 USD newydd sbon Agilent N3900A oscilloscope aliniad craidd INNO ICD-10... $4, 000 USD llyngyr rhwydweithiau DTX-1800 120 cebl Analyzer... $2, 500 USD Agilent N9340B llaw RF sbectrwm Analy.. >>

Cyflenwr: ACEA TECH SDN BHD

Malaysia 11/17/16 2488 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr

Metro 1000 o
Gall y 1000 Metro OptiX gael mynediad at nifer o fathau o wasanaethau a gellir eu defnyddio yn yr haen mynediad rhwydweithiau ardal fetropolitanaidd (ystyir) a rhwydweithiau trosglwyddo lleol i gael llinellau preifat VIP, gorsafoedd sylfaen di-wifr a.. >>

Cyflenwr: YSPTEC.CO.LTD

Tsieina 09/10/16 3137 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr

RODDER DWYTHELL
Disgrifiad dwythell rodder yn arf ategol yn tynnu rhaff arweiniol drwy bibell. Wyneb rod yn galed ac yn esmwyth, felly gellir ei gael drwy'r bibell cul neu sianel hawdd. Gwneir craidd mewnol y wialen o fiberglass a resin polyester annirlawn. Yr haen .. >>

Cyflenwr: Shijiazhuang Biluo Import&Export Co.,Ltd.

Tsieina 06/27/16 3051 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr

cynhyrchion Optical fiber, splicer ymasiad, OTDR
Ein prif gynnyrch fel y nodir isod: 1. SPLICER ymasiad: COMWAY C10/C8; Sumitomo (math-81C/39 /-66 /); Fujikura (CYADd-80au/70R/70au/60au); Fitel S178A; 2. OTDR: EXFO (FODELU'R-1/AXS-110/AXS-100 / FODELU'R-200/FODELU'R-500); JDSU (MTS-2000/4000/6000/.. >>

Cyflenwr: Hongkong honserv ltd

Tsieina 04/12/16 3263 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr

Fiber Patch cordiau/dapter/Atenuator/cebl optig
Linyn patch optig fiber yn gebl optig fiber capio ar y naill ben connectors yn caniatu iddo yn gyflym ac yn hwylus yn gysylltiedig CATV, switsh optegol neu offer telathrebu eraill. Defnyddir ei haen drwchus o amddiffyn i gysylltu y trosglwyddydd.. >>

Cyflenwr: Takfly Communications Co.,Ltd

Tsieina 03/25/16 2865 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr

LLINYN PATCH SC/APC-SC/APC
LLINYN PATCH SC/APC-SC/APC >>

Cyflenwr: Asia Telecom & Media Corp.

Fietnam 12/19/15 3767 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr

Awyr agored telecom cabinet gyda cyfnewidydd gwres
1. strwythur haen ddwbl (H1800mm x W1000mm x D850mm heb y sylfaen) corff 26U Cabinet awyr agored, cotio powdr RAL7000, sianel drws cefn ar gyfer system ffan, gyda'r offer Comparment, comparment batri a MDF comparment. 2. gwres Exchager 80W/K 48VDC 3... >>

Cyflenwr: Wanma Electron Medical Co., ltd

Tsieina 07/10/15 5180 Heb gysylltu Cysylltwch 'n awr



1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  [>]  [>>]  

SPONSORED LINKS

WHOLESALE CENTER

1. 

GPON Optical network terminals

2. 

10/100Mbps ffibr optegol cyfryngau trawsnewidydd SC/FC/ST/taliad sengl

3. 

850,980, 1060nm polareiddio Isolator optegol ansensitif

4. 

Llyngyr yr iau DTX 1800 cebl Analyzer chit $2, usd 099-cyswllt-acea.tech@mail.com...

5. 

Metro 1000 o

6. 

RODDER DWYTHELL

7. 

cynhyrchion Optical fiber, splicer ymasiad, OTDR

8. 

Fiber Patch cordiau/dapter/Atenuator/cebl optig

9. 

LLINYN PATCH SC/APC-SC/APC

10. 

Awyr agored telecom cabinet gyda cyfnewidydd gwres
 
siopa ar-lein
jns menywod
siacedi dynion
gwylio chwaraeon
gemwaith dynion
dawns Esgidiau
sticeri wal
beic Helmedau
Achosion ffn cell


Home | About Us | Contact Us | FAQ | Recommend Us | Terms of Use | Privacy

Selling Leads | Buying Leads | Resources | B2B Forum | Country Profiles | Sitemap

Country Search

China United States United Kingdom South Korea India Pakistan Indonesia Vietnam Canada Japan Argentina France Australia Singapore Egypt

Copyright © 2007-2015, Bridgat.com - B2B. All rights reserved.