Login | Buy | Sell  



เราพบ 224 รายการจับคู่. ขณะนี้ แสดงผล 1 ถึง 60



มุมมองกริด
คลิกที่ส่วนหัวคอลัมน์เพื่อเรียงลำดับผลลัพธ์ตามเกณฑ์ที่



Photo Title Country/Area Last Updated Hits IM Contact
โครงสร้างไฟเบอร์สายแก้วนำแสง สายผลิตภัณฑ์ ตู้
FiberMania ผลิต และจำหน่ายแฟ้มผลงานหลากหลายของผลิตภัณฑ์การสื่อสารออปติคอล และบริการหนึ่งหยุดสำหรับลูกค้าประจำของเรา เรายังจัดหาชุดที่สมบูรณ์ของผลิตภัณฑ์สายโครงสร้าง >>

Supplier: FiberMania Technology Limited

จีน 03/07/17 1431 Offline Contact Now

28years ประวัติสูงคุณภาพ UTP CU Cat5e เครือข่ายเคเบิล
ข้อมูลจำเพาะ: ตัวนำ: เปลือยทอง แดง/CU/CCA/CCAG วัสดุเสริม AWG: พิมพ์ 24 (0.51?0.01 มม.): แข็ง/ควั่นเสริมฉนวน: HD-PE ฉีกสาย: ฝักฝ้ายคุณภาพสูง: PVC/ROHS/LSZH เสื้อเสริมเส้นผ่าศูนย์กลางไม่จำเป็น: cat5e.png การใช้งาน: ส่วนใหญ่ใช้ ในอาคารติดต่อสังเคราะห์ส.. >>

Supplier: Shenzhen KW-LINK Electronic Co,. Ltd

จีน 07/18/16 2136 Offline Contact Now

ค่าใช้จ่ายในสาย ACSR aac/aaac/เรท และ ABC
โครงสร้าง: ตัวนำเป็นศูนย์กลาง ควั่น นำอัดของอลูมิเนียม 1350-H19 ฉนวน ด้วยเอทิลีนอย่างใดอย่างหนึ่งหรือ XLP cross-linked polyethylene ผู้สื่อสารที่เป็นกลางมี concentrically ควั่น 6201, AAC หรือ ACSR การใช้งาน: บริการวางโครงการจะจ่ายไฟจากบรรทัดของโ.. >>

Supplier: Zhengzhou JINYUAN Wire and Cable Co., Ltd

จีน 05/19/16 2407 Offline Contact Now

เครือข่ายเคเบิล cat5e และ cat6 คู่สาย สายไฟ
เครือข่ายเคเบิล cat5e และ cat6 คู่สาย สายไฟ >>

Supplier: Linegiant Group

จีน 02/21/16 2983 Offline Contact Now

บริการ SEO | Promotion3sixty
เราพร้อมให้คุณได้รับธุรกิจต่อการจราจรเพิ่ม กับ SEO, SMM จ่าย ตลาดค้นหา การวิ เคราะห์เว็บไซต์ บริการ SEO ภายใน บริการ SEO ประจำเดือน อีคอมเมิร์ซ พัฒนาเว็บไซต์ >>

Supplier: SEO Services Promotion3sixty

สหราชอาณาจักร 06/13/15 3383 Offline Contact Now

cat5e และ cat6 สายเคเบิลโคแอกเซียล สายลำโพง สาย lan สายเคเบิลเครือข่าย
1.Cat5e Lan UTP/FTP/SFTP เคเบิล 24 305M 26AWG 2.CE/ISO/ROSH อนุมัติ 3 นำวัสดุ: BC / ซีซีซี / CCA / CCAG 4 นำฉนวนกันความร้อน: HDPE (ใหม่) 5 เสื้อสาย: PVC / PE / LSZH / LSOH 6 สีเสื้อ: เพิ่มเติม 7 ห่างจากที่ทำงาน: 120-130 เมตร 8 การบรรจุ: 1roll / 305m,.. >>

Supplier: Integrity Cable Co., Ltd

จีน 06/08/15 3598 Offline Contact Now

ประธานกรรมการบริหาร
เป็นโปรแกรมหรือซอฟต์แวร์ที่กำหนดส่วนใหญ่สำหรับการติดตามโทรศัพท์มือถือโดยเฉพาะสมาร์ทโทรศัพท์ spying มันเริ่มทำงาน invisibly หลังจากที่ติดตั้งทั้งหมดในมือถือซึ่งอยู่ภายใต้การดักฟัง >>

Supplier: iphonespy

สหรัฐอเมริกา 01/04/15 3833 Offline Contact Now

Apple MacBook Pro - Core i7 2.4 GHz แล็ป $700 USD
Apple MacBook Pro - Core i7 แล็ป $700 USD แอปเปิ้ลที่ MacBook Pro - Core i7 2.4 GHz - 750 GB HDD / 5400 rpm - 15.4 ″ 1440 x 900-4 GB RAM - อังกฤษ INSTOCK สำหรับเพียง $700 USD 2.4 GHz Intel Core i7 Quad-Core 4 GB DDR3 RAM 750GB 5400 rpm ฮาร์ดดิส.. >>

Supplier: KWONG STORES SDN BHD

มาเลเซีย 12/20/12 3224 Offline Contact Now

สายแอสเซมบลี
เรามีการเชื่อมต่อโคแอกเซียล RF MCX, MMCX, SMA, TNC, BNC, N. Pigtails และตัวเชื่อมต่อนี้เป็นตัวเลือกดีที่สุด 1.ติดตั้งหลายตัวซี่ตั้ง 2.คุณภาพ ทำในไต้หวัน 3. Patented ผลิตภัณฑ์ 4. ODM OEM 5.ไม่มีครับ 6. ISO 9001: 2008 รับรองคุณภาพ 7.การจัดส่งไปยังทั่วโ.. >>

Supplier: Hwa Yao Technologies Co., Ltd

ไต้หวัน 12/17/12 3478 Offline Contact Now

ประกอบสายเคเบิล RF RG178 Rf ทดสอบสายเคเบิล
SMA สายประกอบกับมุมขวาชาย SMA RG178 195 316 58U 1.13 1.32 LMR100 Rf ทดสอบสาย 1.ไม่มีครับ 2.คุณภาพทั้งหมดทำใน 3.ไต้หวัน 4.รับรองคุณภาพ 9001: 2008 ISO จัดส่งให้ตลาดโลก >>

Supplier: Hwa Yao Technologies Co., Ltd

ไต้หวัน 12/17/12 3182 Offline Contact Now

Skybox F4 HD PVR
Skybox F4 เต็ม HD GPRS สัญญาณดาวเทียม-1 ฟังก์ชัน GPRS, Ali3601 หน่วยประมวลผล 396MHz MIPS, 2 CPU Dual Core สนับสนุน HDMI 1.3 ฟังก์ชัน 3, PVR ค้นหานิตย์รองรับ 5 สนับสนุน cccamd, newcamd, MGcamd, Avatarcamd 6 สนับสนุน USB wifi พยากรณ์ 7 มาพร้อมกับ เครื่.. >>

Supplier: SHENZHEN Dreamboxtop Technology CO.LTD

จีน 12/07/12 2951 Offline Contact Now

Skybox F5 HD PVR
Skybox F5 HD PVR Dual Core CPU, 396 MHz MIPS ประมวลผลเต็มตามมาตรฐาน MPEG-4 H.264/AVC หลักโปรไฟล์ระดับ 3 & ทรงสูงระดับ 4.1 ระบบ MPEG-2 MP@HL & MP@ML; ระบบ MPEG-1 ชั้นฉัน & II & III, Dolby ดิจิทัล Audio(AC3) ลูกหนี้ SCPC & MCPC จากดาวเทียม C/Ku แบนด.. >>

Supplier: SHENZHEN Dreamboxtop Technology CO.LTD

จีน 12/07/12 2870 Offline Contact Now

ไฟเบอร์ 4 มีปลอกโลหะหุ้มสาย
ไฟเบอร์เกราะสายสรุป 1.ดีกลคุณสมบัติและสภาพแวดล้อมคุณสมบัติ 2.ประสิทธิภาพทนชื่อเสียง 3.Soft ความคล่องตัว สะดวก 4.เชื่อมต่องามอีกต่าง ๆ คำขอของลูกค้าและตลาด 4 ◆ Pigtails และสายแพทช์ ◆ Infrastrucure เดินสายโดยเฉพาะอย่างยิ่งกับสภาพสิ่งแวดล้อม.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

จีน 11/06/12 2714 Offline Contact Now

สหประชาชาติ-โล่ความปลอดภัยสัญญาณเคเบิล
สหประชาชาติ-โล่ความปลอดภัยเตือนสายฉนวน PE และ PVC Jacketed Un-โล่ความปลอดภัยเตือนสายส่วนหมายเลข: BC3001 มาตรฐาน: BS4737 BS6360 BS6746 ของแข็ง หรือฉนวนกันความร้อน PE รหัสสีที่ตกค้าง เปลือย ฉนวนควั่นมี หรือไม่ มีเทปโพลีเอสเตอร์ คัดลอกเส้นใยสังเคราะห์สา.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

จีน 11/06/12 2920 Offline Contact Now

LAN สาย FTP CAT6
FTP สาย CAT6 CAT6 กลาง แกนคู่ 4, 23 AWG นำ นำเส้นผ่าศูนย์กลาง: 0.574?0.004 mm ฉนวน PVC เสื้อนอก: PE(0.5~0.6mm) เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก: 7.4?0.3 mm, 305 m 4 อธิบายคู่แกน 23 AWG นำ ฉนวน PE, PVC แจ็คเก็ต เสื้อนอก PE แพคเกจ 305 m นำเส้นผ่าศูนย์กลาง: 0.574.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

จีน 11/06/12 3238 Offline Contact Now

สายเคเบิลโคแอกเซียล 500JCAM P3
P3 500JCAM QR500 ชุดของสาย coaxial จะใช้กับเครือข่าย CATV เป็นสายลำตัว ซึ่งตรงกับความต้องการส่งของบรอดแบนด์ ความเร็วสูงและการสูญเสียต่ำ CCA ศูนย์นำ ความต้านทาน 75 โอห์ม 305 เมตรบรรจุก่อสร้างศูนย์นำ: 2.77 + 0.01 มม.แข็งทองแดงทองแดงห่มอลูมิเนียม Dielec.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

จีน 11/06/12 2842 Offline Contact Now

กทชสายเสื้อเกราะธนูชนิดวางสาย
โปรแกรมประยุกต์: ◆ ส่วนใหญ่ใช้ในการสร้างชั้นและการเดินสายเข้าท่อ คุณสมบัติ: ◆ ดีเครื่องจักรกล และสิ่งแวดล้อมลักษณะ ◆ หน่วงลักษณะตรงตามข้อกำหนดของมาตรฐานที่เกี่ยวข้อง ◆ กลลักษณะตรงตามข้อกำหนดของมาตรฐานที่เกี่ยวข้อง ◆ นุ่.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

จีน 11/06/12 3002 Offline Contact Now

วาล์ว GYTA
แสงชั้น & ท่อร้อยสายเคเบิล - GYTA สายไฟเบอร์ GYTA, 2 ~ 144 เส้นใย สมาชิกกลางแข็ง (เหล็ก), วุ้นเติม ไฟเบอร์อยู่หลอดหลวม และ PP ฟิลเลอร์ (ถ้าจำเป็น) ควั่น น้ำวุ้นบล็อก longitudinally ครอบคลุมโคพอลิเมอร์อลูมิเนียมเทป PE sheath ภายนอก G652D SM ใย ข้อมูลจ.. >>

Supplier: Hangzhou CatvScope Technology Co.Ltd

จีน 11/06/12 3058 Offline Contact Now

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ LC LC
สายแพทช์ใยไฟเบอร์ชนิด: 9 / 125-G652D 9/125-G655 9/125-G657 50/125-OM2 62.5/125-OM1 50/125-OM3 ไฟเบอร์: 1 ไฟเบอร์คอร์นทำ จีน อื่น ๆ Connector1:SC, FC, LC, ST หมู่ ดิน MTRJ, E2000, MPO, SMA, D4 และอื่น ๆ ขัด: PC, UPC, APC ชาย MTRJ ต่อ เชื่อมต่อหญิง MTR.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/13/12 3618 Offline Contact Now

เว็บ SMS ไปที่มือถือ
องค์กรนำกลุ่มข้อความ SMS ให้คนที่เลือกทั้งหมดที่ใช้ Windows หรือ GSM โทรศัพท์มือถือขนาดเล็กใช้เวลาไม่มีปัญหาใด ๆ ออกอากาศโปรแกรมส่งข้อความใช้งานง่ายน่าทึ่ง ใช้เทคโนโลยีส่ง SMS ล่วงหน้าใช้ยังสะดวกสบายในการติดต่อกับเพื่อนและญาติที่ส่งข้อความจำนวนมากกับ.. >>

Supplier: Web sms to mobile

ชิลี 08/29/12 2501 Offline Contact Now

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงภายนอก
เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอกอาคารคุณลักษณะเคเบิลใยแก้วนำแสง: 125.0 ? 0.1 ใยลักษณะ: เส้นผ่านศูนย์กลาง: 242?7 อุ่ม UV สีไฟเบอร์: chromatogram มาตรฐานสีน้ำเงิน ส้ม เขียว น้ำตาล เทา/นวล ขาว แดง ดำ เหลือง ม่วง โรส/สีชมพูระบุหมายเลขของเส้นใย (ทั้งหมด) 2-12 หลัก .. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/13/12 3077 Offline Contact Now

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม
ภายในใยแก้วนำแสงเคเบิลคุณลักษณะ PVC, LSZH เสื้อสายเลือกเส้นผ่าศูนย์กลาง 0.9 มม. หรือ มม. 1.6 หรือ 2.0 มม. หรือ Simplex 3.0 มม.เสริม OS1 สองตัวเลือก OM1, OM2 ใย OM3 เลือกสีมาตรฐานตามมาตรฐาน TIA/EIA-598-A / -B ข้อมูลจำเพาะข้อมูลจำเพาะเกี่ยวกับเคเบิลเส้.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/13/12 2928 Offline Contact Now

ผมเปียใยแก้วนำแสงไฟเบอร์กันน้ำ
>>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/13/12 3605 Offline Contact Now

พัว Fan-Out ขยะผมเปีย
พัว Fan-Out ขยะผมเปียคุณลักษณะต่ำแทรกสูญเสียกลับขาดทุนดีทำซ้ำในดี Exchangeability ดีอุณหภูมิเสถียรภาพข้อมูลจำเพาะชนิด FC/PC FC/UPC FC/APC SC/PC SC/UPC SC/APC ST/PC ST/UPC แทรกสูญ (dB) ≦ สูงสุด 0.20 แทรกสูญเสีย (dB) ≦ ทำซ้ำใน 0.30 (dB) .. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/20/12 4358 Offline Contact Now

ผมเปียริบบิ้น Fan-out ใยแก้วนำแสง
ผมเปียริบบิ้น Fan-out ใยแก้วนำแสงมีแทรกต่ำขาดทุนสูญกลับทำซ้ำในดี Exchangeability ดีดีอุณหภูมิเสถียรภาพข้อมูลจำเพาะชนิด FC/PC FC/UPC FC/APC SC/PC SC/UPC SC/APC ST/PC ST/UPC แทรกสูญเสีย (dB) ≦ สูงสุด 0.20 แทรกสูญเสีย (dB) ≦ ทำซ้ำใน 0.30 (dB.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/13/12 3251 Offline Contact Now

ผมเปียใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ SC/APC
SC/APC ใยแก้วนำแสงผมเปียขนาดเล็กลักษณะ ความแม่นยำสูงต่ำแทรกสูญเสียสูงกลับขาดทุนเดียวและเพล็กซ์จะมี IEC 874 ทดสอบข้อมูลจำเพาะชนิด PC UPC แทรก Loss(dB) ≦ 0.2 ≦ Loss(dB) คืน 0.2 ≧ 45 ≧ 50 Repeatability(dB) ≦ 0.1 ความทนทานอุ.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/13/12 2877 Offline Contact Now

เกราะสายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์
สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์มีปลอกโลหะหุ้มเกราะลักษณะการทำสายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์รักษาคุณลักษณะทั้งหมดของมาตรฐานสายแพทช์ แต่พวกเขาจะแข็งแกร่งมากขึ้น สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์เกราะจะได้รับความเสียหายแม้จะเป็นขั้นบันได โดยผู้ใหญ่ และพวกเขาจะต่อต้านงา.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/20/12 4648 Offline Contact Now

สื่อสารมิโกะ
สื่อสารมิโกะเป็นบริษัทการตลาด Guelph เสนอบริการทำการตลาดออนไลน์ รวมทั้งการตลาดออฟไลน์ มิโกะสื่อสารเน้นการสร้างแบรนด์นั้นแบรนด์บริหารเพื่อเพิ่มความภักดีของลูกค้า และการขายในที่สุด >>

Supplier: Miko Communications

แคนาดา 07/09/12 2597 Offline Contact Now

สายแพทช์ดูเพล็กซ์โหมดมัลติ LC LC
ชื่อสินค้า: LC LC มัลติโหมดสองสายแพทช์คุณลักษณะ - ST, SC, FC, LC เชื่อมต่อ MT RJ -รุ่นสอง และมเพล็กซ์ - เครื่องแบบและไฮบริสายรุ่น - ส่งโรงงาน 100% ทดสอบต่อ ANSI/TIA-568-C.3-โปรไฟล์บางรองเท้า มีสายยืดหยุ่นทนทานต้องใช้บรรเทาสเปคสินค้า PC UPC APC แทรกสู.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/20/12 3748 Offline Contact Now

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว LC/PC-LC/PC
LC/PC-LC/PC เดียวโหมดเส้นใยแก้วนำแสงสายแพทช์คุณลักษณะ - ST, SC, FC, LC เชื่อมต่อ MT RJ -รุ่นสอง และมเพล็กซ์ - เครื่องแบบและไฮบริสายรุ่น - ส่งโรงงาน 100% ทดสอบต่อ ANSI/TIA-568-C.3-โปรไฟล์บางรองเท้า มีสายยืดหยุ่นทนทานต้องใช้บรรเทาหลักลักษณะต่ำแทรกสูญเส.. >>

Supplier: Boco Communication Co,.Ltd

จีน 12/13/12 2599 Offline Contact Now

ดาวเทียม dreambox Skybox F3 HD PVR
CPU แบบ dual-Core, 396 MHz MIPS ประมวลผลเต็มตามมาตรฐาน MPEG-4 H.264/AVC หลักโปรไฟล์ระดับ 3 & ทรงสูงระดับ 4.1 ระบบ MPEG-2 MP@HL & MP@ML; ระบบ MPEG-1 ชั้นฉัน & II & III, Dolby ดิจิทัล Audio(AC3) ลูกหนี้ SCPC & MCPC จากดาวเทียม C/Ku แบนด์ หลายสลับ L.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

จีน 05/27/12 3118 Offline Contact Now

ดาวเทียม dreambox Openbox S16 HD PVR
ใช้ CCCAM, CA, BISS หน้าที่เหมือนเลือก CI กับกล่อง AZ scart อีเทอร์เน็ตและ LNB ใน mainboad ข้อมูลจำเพาะ: -ช่องหนึ่งสำหรับสมาร์ทการ์ดใน Conax ระบบ -สนับสนุนของ SD/HD(MPEG2/MPEG4 H.264), DVB-S, DVB-S2 ระบบ - ความละเอียดสูงวิดีโอส่งออก- -ความละเอียดมาตร.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

จีน 05/27/12 3172 Offline Contact Now

สัญญาณดาวเทียม dreambox Skybox Chost M3
SKYBOX ผี M3 HDPVR 1 1080P เต็ม hd 2 มีคุณลักษณะทั้งหมดของ skybox S10 3.สนับสนุน wifi บริดจ์ข้อกำหนดทั่วไป: Dual CPU, 396 MHz MIPS ประมวลผลเต็มตามมาตรฐาน MPEG-4 H.264/AVC หลักโปรไฟล์ระดับ 3 & ทรงสูงระดับ 4.1 ระบบ MPEG-2 MP@HL & MP@ML; ระบบ MPEG-1 ช.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

จีน 05/27/12 3028 Offline Contact Now

DM800 HDse WIFI
DM800SE WiFi, Dreambox DM800HD SE กับ WiFi ที่สร้างในตัวรับสัญญาณ DVB HDSE 800 กับรับฟังก์ชัน WiFi มีประสิทธิภาพสำหรับโปรแกรมทีวีและวิทยุดิจิตอล ลักษณะเป็นตัวประมวลผลความเร็ว 400 เมกะเฮิรตซ์ DVB รับ 800HD SE สนับสนุน Linux TV API และฟังก์ชัน WiFi .. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

จีน 05/04/12 2855 Offline Contact Now

วู + โซ
ระบบปฏิบัติการ Linux เปิดแหล่ง VU + โซ HD PVR Broadcom Mips โปรเซสเซอร์ 333 Mhz 1 x DVB-S2 สัญญาณ MPEG2 / (DVB มาตรฐาน) 2 x CI สล็อต (Crypt อัลฟา Cryptoworks, Viaccess, Seca, Conax เป็นต้น) การถอดรหัส H.264 ฮาร์ดแวร์ อ่านสมาร์ทการ์ด x 1 (Conax ฝัง) .. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

จีน 05/04/12 2937 Offline Contact Now

S12 Skybox มินิ
Skybox HD PVR 1) โปรเซสเซอร์ MIPS MHz 300 - H.264/AVC MPEG-4 หลักโปรไฟล์ระดับ 3 & ทรงสูงระดับ 4.1; 2 ระบบ 3) ระบบ MPEG-2 MP@HL & MP@ML; 4) ระบบ MPEG-1 ชั้นฉัน & II & III, Dolby ดิจิทัล Audio(AC3) 5) ลูกหนี้ SCPC & MCPC จากดาวเทียม C/Ku แบนด์ 6) หลายส.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

จีน 05/04/12 2933 Offline Contact Now

ขาว S12 Skybox มินิ
Skybox S12 HD PVR 1) โปรเซสเซอร์ MIPS MHz 300 - H.264/AVC MPEG-4 หลักโปรไฟล์ระดับ 3 & ทรงสูงระดับ 4.1; 2 ระบบ 3) ระบบ MPEG-2 MP@HL & MP@ML; 4) ระบบ MPEG-1 ชั้นฉัน & II & III, Dolby ดิจิทัล Audio(AC3) 5) ลูกหนี้ SCPC & MCPC จากดาวเทียม C/Ku แบนด์ 6) ห.. >>

Supplier: SHENZHEN DREAMBOXTOP technology CO.LTD

จีน 05/04/12 2538 Offline Contact Now

Sunray4 HD se
DVB สาม 1-S2/C/T เครื่องรับสัญญาณ เครื่องรับสัญญาณสามารถใช้พร้อมกัน ไร้สาย 300Mbps WLAN สนับสนุนราคา 400 MHz MIPS ประมวลปริศนา 2, Linux ระบบปฏิบัติการทางเทคนิคลักษณะการทำงาน 400 MHz MIPS ประมวลผลปริศนา 2, WIFI ระบบปฏิบัติการ Linux: LAN ไร้สาย 300Mbps.. >>

Supplier: DREAMBOXTOP

จีน 04/18/12 3246 Offline Contact Now

Openbox S11 HD PVR
2011 ใหม่ Openbox S11 HD ดิจิตอลสัญญาณดาวเทียมกับ USB, LAN, HDMI, CA, PVR, CCCAMD, NEWCAMD, MGCAMD, CCCAMD เซิร์ฟเวอร์ เกือบจะเป็นเหมือนกับ Openbox S10 HD Openbox S11 HD เป็น แต่มันมีพอร์ต scart ข้อกำหนดทั่วไป: 300 MHz MIPS ประมวลผล - ระบบปฏิบัติกา.. >>

Supplier: DREAMBOXTOP

จีน 04/18/12 2810 Offline Contact Now

Azbox Ultra HD
AZBOX ULTRA HD แบบ Full hd 1080p คนตาบอดสนับสนุนค้น พรีเมี่ยม azbox ง่ายรุ่น hd มีหน้าที่เหมือนกัน AZBOX ULTRA HD หลักคุณลักษณะซิกออกแบบ SMP8634LF CPU Linux วิธีปฏิบัติตนภายระบบ 128 MB DDR ระบบหน่วยความจำ 128 MB DDR วิดีโอหน่วยความจำขนาดใหญ่เก็บหน่.. >>

Supplier: DREAMBOXTOP

จีน 04/18/12 2909 Offline Contact Now

สายไฟ dc ด้วย 5521 dc เสียบไฟ dc 5.5 Cabl
5525 เชื่อมต่อเคเบิลทีวีเคเบิ้ล มี 1.ตัวเชื่อมต่อ RCA: DC 5521 5525 2.ได้มาตรฐานรับรองใบรับรอง ROHS พลาสติก POM แผ่นนิกเกิล 5525 ปลั๊กอาร์ซีเอ RCA สายเคเบิลเชื่อมต่อ: DC 5521 5525 วัสดุทั้งหมดสอดคล้องกับมาตรฐานสิ่งแวดล้อม RoHS และได้รับ RHOS ในใบรับร.. >>

Supplier: Dongguan Dajiang Electronics Co.,Ltd

จีน 02/29/12 2698 Offline Contact Now

ปลั๊กสเตอริโอ 3.5 มม.
2.Materials 1. ROHS และถึง 29 รายการตรวจสอบต่อ 3.5 มม. 4pole คาส dc: แกนทองแดง (59%) ป้อมพลาสติกชุบนิกเกิล (ป้อม-450) 25.5 L, 6.0tray ปลั๊ก dc หูฟังสเตอริโอ 3.5 ♥ 3.5 * 4.5 * 25.5 มม. ♥ สีที่แตกต่าง ♥ เรามี 1.Materials ประโยชน์ผลิตภ.. >>

Supplier: Dongguan Dajiang Electronics Co.,Ltd

จีน 02/29/12 2763 Offline Contact Now

สาย dc อะแดปเตอร์
สาย dc อะแดปเตอร์ แจ็คหูฟังสำหรับ Nokia กับ 2.5 มม. ชาย DC 3.5 มม.ต่อหญิง DC คุณภาพพลาสติกสาย dc อะแดปเตอร์สาย หูฟังแจ็คสำหรับโนเกีย กับ 2.5 มม.เพศชาย DC 3.5 มม. DC หญิงเสียบ คุณภาพสายพลาสติก ROHS & ถึง SGS ISO9001, 2000certificate สายยาว 15 ซม. สายพ.. >>

Supplier: Dongguan Dajiang Electronics Co.,Ltd

จีน 02/29/12 2585 Offline Contact Now

สายนุเคราะห์สเตอริโอ 3.5 มม.
3.5 มม.นุเคราะห์สเตอริโอสายเคเบิลส่วนขยายเสียงเคเบิลสำหรับ ipod Mp3 การ์ดงานดีสำหรับหูฟังสเตอริโอ ไมโครโฟน 3.5 มม.นุเคราะห์สเตอริโอสายเคเบิลส่วนขยายเสียงสายลำโพงสำหรับ ipod Mp3 การ์ดงานดีสำหรับหูฟังสเตอริโอ ไมโครโฟนลำโพงนุเคราะห์สเตอริโอ 3.5 มม.สีขาว.. >>

Supplier: Dongguan Dajiang Electronics Co.,Ltd

จีน 02/29/12 3157 Offline Contact Now

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่เกราะ 4 แกน
เคเบิ้ลโปรแกรม  ใช้ใน FTTX สายเชื่อมต่อจากห้องเครื่องยนต์เพื่อชุมชน แนวตั้ง และแนวนอนเดินสายในสายเคเบิลที่บ้านและชุมชน  ใช้ในการสื่อสารของห้องเครื่องยนต์ ผมเปีย และสายแพทช์ของผู้จัดจำหน่าย  ใช้ในการเดินสายและสายที่เชื่อมต่อระห.. >>

Supplier: DJ Optical Technology (Suzhou) Co., Ltd

จีน 02/20/12 2646 Offline Contact Now

Cat3 Cabo Lan Cat.5e Cat6 สาย Lan สายเคเบิลเครือข่าย
Cat.5e Cabo Lan Cat6 Cat3 สาย Lan เครือข่ายสาย Cat 5e คือ แบบ แมว 6, 3 แมว สาย Lan สาย เคเบิลเครือข่าย สายสื่อสาร Enternet สาย สาย UTP สาย FTP, SFTP สาย สายคอมพิวเตอร์ สายโล่ ประเภทเคเบิล Cabos สายแพทช์ สาย สาย plenum ลวด สาย coax สายโทรศัพท์ สายเคเบ.. >>

Supplier: Hangzhou Jianeng Cable Co., Ltd.

จีน 11/30/11 5145 Offline Contact Now

โทรทัศน์และโฮมเธียร์เตอร์ติดตั้งในนิวยอร์ก
ผู้เชี่ยวชาญของเราได้รับการรับรอง การฝึกอบรมครอบคลุมทุกด้านของโครงการจากการออกแบบการติดตั้ง ตลอดเวลาของการดำเนินงานของ เราเสร็จโครงการกว่าพันในนิวยอร์ก นิวเจอร์ซีย์และคอนเนตทิคัต 303 โคลัมบัส Ave New York, NY 10023 โทร: (646) 200-5959 เราเชี่ยวชาญในร.. >>

Supplier: TV and Home Theater Installation New York

สหรัฐอเมริกา 10/27/11 2667 Offline Contact Now

A-เทคนิคการให้คำปรึกษา inc
เราเป็นผู้เชี่ยวชาญในการติดตั้งสายเคเบิลและระบบแรงดันต่ำ เครือข่ายบริการ cabling รวมเสียงและข้อมูล เดินสายติดตั้งเคเบิลใยแก้วนำแสงและการติดตั้งแกนหลัก splicing และทองแดง ระบบเราติดตั้งรวม ควบคุมการเข้าถึง การรวมความปลอดภัย วิดีโอกล้องวงจรปิด ระบบสัญญ.. >>

Supplier: A-TECH Consulting, Inc.

สหรัฐอเมริกา 09/29/11 2353 Offline Contact Now

ขายสาย
เราสามารถจัดหา: ลวดและสายเคเบิล สายไฟ สายควบคุม สายจ่ายได้ >>

Supplier: Guangxi Zonglan Cable Group Co., Ltd.

จีน 09/01/11 2557 Offline Contact Now

75 0hm CATV สาย Coaxial RG6 RG11 RG59 540 412
75 0 hm CATV สาย Coaxial RG6 RG59 RG11 RG540 RG500 RG540 Messenger เหล็กสาย RG6 1) โคแอกเซียล CATV เคเบิล ตรี RG6, RG6 Quad, RG6 MessengerRG6 ข้อมูลจำเพาะ: 1.02CCS + 4.57FPE+AL Foil+60%Braid+6.9PVC 2) RG59 กล้องวงจรปิดเคเบิล RG59 สายเคเบิลคอมโพสิต + .. >>

Supplier: Hangzhou Jianeng Cable Co., Ltd.

จีน 11/30/11 5399 Offline Contact Now

สายสัญญาณเสียง 3.5 มม.สเตอริโอ M/M
รายละเอียดผลิตภัณฑ์คำอธิบาย 1) 3.5 มม.เสียงสายสัญญาณเสียง/เมตร 6 ฟุต 2) สี: ดำ 3) 4 ความยาว: 1.8M) คุณภาพ เต็มขึ้น 5) แข่งขันราคา 3.5 มม.สเตอริโอเสียงสาย/เมตร 1 คุณสมบัติ - ออกแบบมาสำหรับใช้กับเครื่องเล่นซีดี เครื่องเสียง ติดลำโพง หูฟัง PC / เครื่องร.. >>

Supplier: Xiamen Hysen Imp & Exp Co.,Ltd

จีน 08/02/11 2621 Offline Contact Now

2011 Dongle เขตการค้าเสรีในแอฟริกา - เสถียรภาพดีมาก
2011 เขตการค้าเสรี Dongle เขตการค้าเสรีในแอฟริกา - เสถียรภาพดีมากรับประกัน: 1 ปี - เนื่องจากคุณซื้อความมั่นคง: ความมั่นคงแข็งแรงมากบรรจุ: 40pcs / กล่องน้ำหนัก: 17.5 กิโลกรัม / กล่องช่องรายการ: DSTV, NSS7 canalsat, MYTV, HITV, Badr5, Badr6, Psat ช่องเ.. >>

Supplier: Forever Tech LNC.(shenzhen)

จีน 06/17/11 3039 Offline Contact Now

กฎบัตรเคเบิลมีโปรโมชั่นดี ๆ สำหรับลูกค้าทั้งหมด
บริการสื่อสารด้วยรอยยิ้มรวมเทคโนโลยีรุ่นถัดไป ด้วยโทรทัศน์โทรทัศน์แบบดิจิทัลของโปรแกรม โชน อินเทอร์เน็ตความเร็วสูงและบริการโทรศัพท์ใส กฎบัตรเพิ่งลงนามข้อตกลงกับ TiVo ให้กล่อง DVR หลายห้องเป็นพิเศษสามารถ 1080 P เว็บ iPad กัน และอื่น ๆ เลือกแพคเกจกลุ่ม.. >>

Supplier: Charter Communications

สหรัฐอเมริกา 05/15/11 3461 Offline Contact Now

Dreambox500 Dreambox500S/C
เศรษฐกิจ-ช่วงรับสัญญาณ: ความถี่ 950 ระดับ MHzSignal 2150 - 65 dBm -25 dBmSignal เสียงระดับ 12 dB สูงสุด FemaleInput F เชื่อมต่ออินพุตรับสัญญาณเศรษฐกิจชนิดความต้านทาน 75 OhmAFC +/-3 Viterbi QPSKFEC MHzDemodulation รูปและลิ้น-SolomonViterbirate 1/2, 2/.. >>

Supplier: shenzhen geton ltd

จีน 04/20/11 2726 Offline Contact Now

Dreambox800hd พี Dreambox800hd
-300 MHz MIPS OLED ระบบปฏิบัติการประมวลผล - Linux - แสดง - MPEG-2 / H.264 ฮาร์ดแวร์ถอดรหัสเครื่อง: DVB-S เลือก: DVB-C, DVB-T - รับโมดูล ปลั๊ก & เล่น-1 x สมาร์ทการ์ดอ่าน-V.24/RS232 อินเทอร์เฟซ-10/100Mbit อีเทอร์เน็ตอินเตอร์เฟซ - 1 x Scart (RGB, FBAS ห.. >>

Supplier: shenzhen geton ltd

จีน 04/20/11 3402 Offline Contact Now

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ OM3 MTRJ MTRJ
สายแพทช์เป็นเคเบิลใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ใช้เพื่อแนบอุปกรณ์หนึ่งไปยังอีกสำหรับสายสัญญาณ OM3 50 * 125 multimode เส้นใยแก้วนำแสงสายระบบ ISO * มาตรฐาน IEC พวกเขาจะใช้สำหรับเครือข่าย 10Gbps เพื่อตอบสนองความต้องการของการเจริญเติบโตอย่างต่อเนื่องของข้อมูลสูง.. >>

Supplier: Stable Technology Co,Ltd.

จีน 03/06/11 3025 Offline Contact Now

สายแพทช์ใยโลโก้โหมด Simplex หมู่
ผลิตภัณฑ์ใช้ ODF ชั้นต่าง ๆ ระบบสื่อสารใยไฟเบอร์ไปบ้านใหม่ระบบ DWDM อุปกรณ์เทอร์มินัลแบบซิงโครนัสและสมาชิกรายการคุณลักษณะที่เทอร์มินัล: -ดันดึงเชื่อมต่อ อย่างรวดเร็วในการโหลด และการโหลด - ขนาดเล็ก เบา เหมาะสำหรับการติดตั้ง high-density - ชิ้นส่วนพลาส.. >>

Supplier: Stable Technology Co,Ltd.

จีน 03/06/11 2846 Offline Contact Now

LC-LC โลโก้โหมดที่สองสายแพทช์
สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์เหมาะสำหรับสายจัมเปอร์ของอุปกรณ์ ข้ามเชื่อมต่อ และทำงานเชื่อมต่อพื้นที่ สายแพทช์ทั้งหมดที่ผลิตโดยใช้สายเคเบิลเกรด riser และมีโรงงานทดสอบเพื่อให้แน่ใจว่าประสิทธิภาพการทำงานเพื่อตอบสนองมาตรฐาน Telcordia สายโปรแกรมปรับปรุงที่มี.. >>

Supplier: Stable Technology Co,Ltd.

จีน 03/06/11 2971 Offline Contact Now

มัลติโหมด MTRJ MTRJ สายแพทช์ดูเพล็กซ์
เราใส่ใยแก้วนำแสงสายแพทช์ สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ส่วนใหญ่จะใช้แพทช์ใยแก้วนำแสงสายไฟ บนแผงแพทช์ หรือ สำหรับการเชื่อมต่อระหว่างร้านและอุปกรณ์สถานี คุณภาพของการเชื่อมต่อและเส้นใยจะถูกกำหนด โดยการแทรกสูญเสียส่วนใหญ่ และกลับขาดทุน การใช้งาน: 1. ส่งข้อ.. >>

Supplier: Stable Technology Co,Ltd.

จีน 03/06/11 2896 Offline Contact Now

ตัวเข้ารหัส H.264 COL5141C 4 ใน 1
เทคนิคข้อมูลจำเพาะเกี่ยวกับอินเทอร์เฟซสำหรับคุณลักษณะคอมโพสิตวิดีโอสัญญาณวิดีโอระบบวิดีโอ: NTSC (525/60) หรือตัวเชื่อมต่อตัวเลือก PAL (625/50): BNC ความต้านทาน: 75 unbalance ความถี่: 25Hz ~ 5.75 MHz ระดับ: 1.0Vp-p ตัวอย่างความถี่: 27 MHz เสียง.. >>

Supplier: Colable Electronics Co., Ltd

จีน 02/21/11 2530 Offline Contact Now



1  2  3  4  [>]