Login | Buy | Sell  



เราพบ 542 รายการจับคู่. ขณะนี้ แสดงผล 1 ถึง 60



มุมมองกริด
คลิกที่ส่วนหัวคอลัมน์เพื่อเรียงลำดับผลลัพธ์ตามเกณฑ์ที่



Photo Title Country/Area Last Updated Hits IM Contact
Professional manufacturer PM patchcord, pigtail SC/FC/ST/LC/E2000/MPO/SMA
1064nm components 1064nm 1x2 Polarization Beam Combiner 1064nm 1x2 Polarization Beam Splitter 1064nm 1x2 Polarization Maintaining Filter Coupler 1064nm 1x2 Polarization Maintaining Optical Circulator 1064nm 1x4 Polarization Maintaining Filter Coupler.. >>

Supplier: VFIBRE

จีน 06/26/18 264 Offline Contact Now

Compatible with Huawei ZTE Fiberhome OLT GPON ONT 1 GE GPON ONU Price India
HG911(SFU) is a mini GPON optical network terminal device , which applies to pure broadband access.It adopts mini-type compact structure design with high-integration and can provide 1 GE(RJ45)interfaces. Supports the technology of layer.. >>

Supplier: Shenzhen Huanet Technology Co.,Ltd

จีน 04/23/18 521 Offline Contact Now

10/100Mbps ใยสื่อแสงแปลง SC/FC/ST/SFP
10/100Base คู่เส้นใยโหมดเดี่ยว SC FC เซนต์ SFP ไฟเบอร์ Media Converter คุณสมบัติ 30 กม. ♦ 1port RJ45 10/100 mbps + 1 พอร์ทคู่ใย SC Media Converter, ♦ Complies กับ 10BASE T IEEE802.3, IEEE802.3u 10/100Base-Tx อีเธอร์เน็ตมาตรฐาน ♦ สอด.. >>

Supplier: Shenzhen KAT Communication Technology.Co.,LTD

จีน 02/24/17 1831 Offline Contact Now

850,980, 1060nm โพลาไรซ์ซ้อน Optical Isolator
850,980, 1060nm โพลาไรซ์ซ้อน Optical Isolator คุณสมบัติ l สูงแยก l แทรกต่ำสูญเสีย l PDL ต่ำ l สูงเสถียรภาพและความน่าเชื่อถือสูง l ใช้งานคุ้มค่า l กเซนแอมพลิฟายเออร์ l ปั๊มเลเซอร์แหล่ง l กเซนเซนเซอร์ l ทดสอบและการวัด l วัด >>

Supplier: HuiGoo Optic Co.,Limited

จีน 01/17/17 1790 Offline Contact Now

Fluke DTX 1800 สายวิเคราะห์ชุด... $2, 099 บาท -ติดต่อ - acea.tech@mail.com
URSA II สากลรังสีสเปกตรัม... $1, 800 บ. ใหม่ Agilent N3900A กับ INNO IFS-10 หลักตำแหน่งขด... $4, 000 บ. Fluke เครือข่าย DTX 1800 120 สายวิเคราะห์... $2, 500 USD Agilent N9340B มือถือ RF สเปกตรัม... $3, 000 บ. URSA II สากลรังสีสเปกตรัม + RAP47 โพรบ..... >>

Supplier: ACEA TECH SDN BHD

มาเลเซีย 11/16/16 2145 Offline Contact Now

รถไฟใต้ดิน 1000
1000 โทร OptiX สามารถเข้าถึงบริการหลายชนิด และสามารถใช้ได้ในชั้นการเข้าถึงของเครือข่ายปริมณฑล (MANs) และเครือข่ายท้องถิ่นส่งถึงบรรทัดส่วนตัววีไอพี สถานีฐานที่ไร้สาย และดิจิทัลสมาชิกบรรทัดเข้าตัว (DSLAMs) ในกรณีของบริการอีเทอร์เน็ต 1000 โทรสนับสนุนบร.. >>

Supplier: YSPTEC.CO.LTD

จีน 09/10/16 2971 Offline Contact Now

ท่อ RODDER
ลักษณะท่อ rodder เป็นเครื่องมือเสริมที่ใช้ในการลากจูงนำเชือกผ่านท่อ ผิวก้านเป็นหนัก และ เนียน เพื่อจะได้รับผ่านท่อแคบ หรือช่องได้อย่างง่ายดาย หลักด้านในของก้านที่ทำจากไฟเบอร์กลาสและเรซิ่นโพลีเอสเตอร์ที่ไม่อิ่มตัว ชั้นนอกเป็นเรซิ่น ABS ผิวกระชับ และเร.. >>

Supplier: Shijiazhuang Biluo Import&Export Co.,Ltd.

จีน 06/27/16 2568 Offline Contact Now

ผลิตภัณฑ์ใยแก้ว ฟิวชั่นต่อเชือก OTDR
ผลิตภัณฑ์หลักของเราเป็นด้านล่าง: 1. ฟิวชั่นต่อเชือก: COMWAY C10/C8 ซูมิโตโม (ชนิด 81C/39 / -66 /); บริษัทฟูจิคูระ (แบ่งเป็นสองพวก 80/70R/70/60 วินาที); Fitel S178A 2. OTDR: EXFO (FTB-1/AXS-110/AXS-100 / FTB-200/FTB-500); JDSU (MTS-2000/4000/6000/800.. >>

Supplier: Hongkong honserv ltd

จีน 04/11/16 2688 Offline Contact Now

ไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ dapter/Atenuator/เคเบิล
แพทช์ไฟเบอร์ออปติกสายเป็นสายเคเบิลใยแก้วนำแสงปรกติหลังกับตัวเชื่อมต่อที่อนุญาตให้รวดเร็ว และสะดวกสบายเชื่อมต่อกับเคเบิ้ลทีวี มีสวิตช์แสง หรืออุปกรณ์โทรคมนาคมอื่น ๆ ความหนาป้องกันใช้เชื่อมต่อสัญญาณออปติคอล รับ และกล่องเทอร์มินัล >>

Supplier: Takfly Communications Co.,Ltd

จีน 03/25/16 2640 Offline Contact Now

สายแพทช์ SC/เอ พีซี-SC/APC
สายแพทช์ SC/เอ พีซี-SC/APC >>

Supplier: Asia Telecom & Media Corp.

เวียดนาม 12/18/15 3315 Offline Contact Now

โทรคมนาคมกลางตู้กับแลกเปลี่ยนความร้อน
1. กลางแจ้งคณะรัฐมนตรีร่างกาย 26U (H1800mm x W1000mm x D850mm ไม่ มีฐาน) สองชั้นโครงสร้าง เคลือบผง RAL7000 ช่องทางประตูหลังสำหรับพัดลมระบบ อุปกรณ์ Comparment, MDF comparment และแบตเตอรี่ comparment 2. 48VDC 80W/K Exchager ความร้อน 3 ฮีตเตอร์ 300W 220.. >>

Supplier: Wanma Electron Medical Co., ltd

จีน 07/10/15 4763 Offline Contact Now

MPO-SC 12cores SM ไฮดราสายแอสเซมบลี
MPO ไฮดราสายแอสเซมบลีคุณสมบัติ: ประสิทธิภาพสูงใน IL & RL มี 8,12 ไฟเบอร์ขนาดแม่นยำ 100% บริการทดสอบหลากหลายความเร็วสูงสนับสนุนอีเทอร์เน็ต และใช้งานช่องเส้นใย (เส้นใย OM3, OM4 และ OS1/OS2), และโปรแกรมดั้งเดิม multimode ไฟเบอร์ (OM1 หรือ OM2) ชาย MPO (.. >>

Supplier: Shenzhen Yingda Photonic Co.,Ltd

จีน 01/16/15 4007 Offline Contact Now

MPO 24Fiber/MTP ไป LC กลับด้าน Harness สาย 10 กรัมออม
12 หรือ 24-ไฟเบอร์ MPO/MTP เพื่อ OM3 สายบังเหียน LC 10 กรัม 50/125UM แอสเซมบลีสายบังเหียน MPO/MTP (พัดลมออก) ให้สามารถใช้งานอย่างรวดเร็วของการเชื่อมต่อฟิลด์โปรแกรมปรับปรุงแบบหลายพอร์ตใน high-density เก็บพื้นที่ในเครือข่าย (SAN) และ LAN ศูนย์ข้อมูลประ.. >>

Supplier: Shenzhen Yingda Photonic Co.,Ltd

จีน 01/16/15 3840 Offline Contact Now

firgure-8 LSZH(GJXFH) FRP เคเบิลหล่นกทช 1/2fiber
สายเคเบิลหล่นชนิดโบว์ (GJXFH) 提 交 อธิบายหน่วยขยะอยู่ในตัว พลาสติกเสริมใยขนานสอง FRP อยู่ด้านข้างสอง แล้วสายเคเบิลถูกเติม ด้วยสีดำหรือสี LSZH Sheath แอพลิเคชัน ◆ ใช้เป็นอาคารสายเข้า ◆ ใช้เคเบิลภายในอาคารโดยเฉพาะอย่างยิ่งใช.. >>

Supplier: Shenzhen Yingda Photonic Co.,Ltd

จีน 01/15/15 3832 Offline Contact Now

ฟิวชั่น Splicers/Eloik ALK-88
>>

Supplier: Tianjin Exploration Technology Development Co., Ltd

จีน 12/18/14 3458 Offline Contact Now

เส้นใยแสง Collimator
ชื่อสินค้า: Collimator คุณลักษณะต่ำแทรกสูญเสียต่ำ PDL กะทัดรัดกว้างทำความยาวคลื่นกว้างทำงานอุณหภูมิสูงความน่าเชื่อถือและความมั่นคงของโปรแกรมประยุกต์  ระบบ CATV  Isolators  Circulators  สวิตช์  WDM  การป.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/25/12 3840 Offline Contact Now

เดสก์ท็อปตัวแปรแสง Attenuator
ชื่อสินค้า: เดสก์ท็อปตัวแปรแสง Attenuator คุณลักษณะ 1.อ่าว IL ต่ำ PDL 2.High ความเร็วตอบสนอง 3.แบบดอกไม้ดี 4.แห่งความมั่นคง และความน่าเชื่อถือ 5.60dB อ่อนช่วงใช้งาน 1.ออพติคอลเครือข่ายระบบและวิศวกรรมแสงทดสอบ 2. CATV ระบบ 3.แสงอุปกรณ์ทดสอบ >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/25/12 3769 Offline Contact Now

ด้วยตนเองแปรแสง Attenuator
ชื่อสินค้า: คู่มือแปรแสง Attenuator (MVOA) คุณสมบัติ: 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.ต่ำกลับสะท้อน 3.อ่อนกว้างช่วง 4.ความแม่นยำสูง 5.ขนาดกะทัดรัดใช้งาน: 1.แสงพลังงานเทียบเท่า 2.แสงไฟ attenuate ล่วงหน้าก่อนจับ 3.อำนาจการควบคุมในเส้นแสงหรือ 4.ระบบ WDM ไฟเบอร์เซนเซอ.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/25/12 3672 Offline Contact Now

Multimode แปรแสง Attenuator
S HTD ไดนามิกแปรแสง Attenuator (DVOA) ใช้เทคโนโลยี MEMS และเหมาะสำหรับการควบคุมกำไรในงานขยายเสียง ออกแบบ PDL ต่ำ VOA ของเราให้มีความยาวต่อเนื่องในแพคเกจโคแอกเซียลกับการตอบสนองความเร็วสูง 1. Multimode แปรแสง Attenuator คุณลักษณะในชื่อสินค้า: IL ต่ำ ต่.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/25/12 3933 Offline Contact Now

MEMS แปรแสง Attenuator
S HTD ไดนามิกแปรแสง Attenuator (DVOA) ใช้เทคโนโลยี MEMS และเหมาะสำหรับการควบคุมกำไรในงานขยายเสียง ออกแบบ PDL ต่ำ VOA ของเราให้มีความยาวต่อเนื่องในแพคเกจโคแอกเซียลกับการตอบสนองความเร็วสูง ชื่อสินค้า: MEMS แปรแสง Attenuator คุณลักษณะ 1. IL ต่ำ ต่ำ PDL.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/25/12 3117 Offline Contact Now

Isolator พลังงานสูง
ชื่อสินค้า: คุณสมบัติ Isolator พลังงานสูง: 1.แยกสูง 2.แทรกต่ำขาดทุน 3.โพลาไรซ์ต่ำความไวขาดทุน 4.ประสิทธิภาพดีเยี่ยมอุณหภูมิใช้งาน: 1.ใยแสงเลเซอร์ 2.เส้นใยขยายแสง 3. CATV ใยใยเชื่อมโยง 6. 4. 5.ใยแก้วนำแสงสื่อสารระบบระบบ LAN ระบบทดสอบเครื่อง >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 3038 Offline Contact Now

ในบรรทัดปติ Isolator
Isolator แสงในบรรทัดมีการกะทัดรัด แทรกต่ำสูญเสีย แยกสูง คืนสูญ และความมั่นคงด้านสิ่งแวดล้อมที่ดี และความน่าเชื่อถือ เหมาะสำหรับเมื่อสะท้อนกลับในไฟเบอร์เลเซอร์ EDFA และระบบอื่น ๆ ไฟเบอร์เลเซอร์ตามประสิทธิภาพสูง ชื่อสินค้า: ในสาย Optical Isolator คุณล.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 3057 Offline Contact Now

Isolator แสง pigtailed
ชื่อสินค้า: Pigtailed Optical Isolator คุณลักษณะ 1.แยกสูง 2.แทรกต่ำขาดทุน 3.โพลาไรซ์ต่ำขาดทุนขึ้น 4.ขนาดกะทัดรัดประยุกต์ 1.แสงสัญญาณ 2.เลเซอร์ไดโอดบรรจุ >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2552 Offline Contact Now

เนื้อที่ Isolator
ชุด isolator เนื้อที่ถูกออกแบบมาสำหรับการรวมในชุดไดโอดเลเซอร์เพื่อป้องกันการสะท้อนกลับ แยกสูง แทรกต่ำขาดทุน และลักษณะการทำงานของรูรับแสงขนาดใหญ่ทำให้ยืดหยุ่นกับความต้องการบรรจุภัณฑ์เลเซอร์ไดโอดที่แตกต่างกัน ชื่อสินค้า: เนื้อที่ isolator คุณลักษณะ 1.แ.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2882 Offline Contact Now

หมุนเวียนแสง multimode
ชื่อสินค้า: โพลาไรซ์ซ้อนหลายโหมดแสงหมุนเวียนคุณลักษณะ : 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.วงกว้างแยกสูง 3. PDL ต่ำ 4.ขนาดเล็กในสายแพคเกจ 5.มีเสถียรภาพสูงและความน่าเชื่อถือ 6 อีพ็อกซี่ฟรีโปรแกรมเส้นทางแสง : 1. CATV ระบบ 2.โทรคมนาคมเครือข่ายระบบ 3.ปั๊มเล.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2662 Offline Contact Now

สลับแสง 4 พอร์ต
โพลาไรซ์การพอร์ต 4 การซ้อนหมุนเวียนแสงเป็นส่วนประกอบของ lightwave ประสิทธิภาพสูงขนาดกะทัดรัดที่ส่งสัญญาณขาเข้าจากพอร์ต 1 พอร์ต 2 สัญญาณ 2 จากพอร์ต 2 สู่พอร์ต 3 และสัญญาณ 3 จากพอร์ต 3 พอร์ต 4 ส่วนประกอบทางแยกสูง แทรกต่ำขาดทุน อัตราการสูญพันธุ์สูง และค.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2714 Offline Contact Now

หมุนเวียนแสง 3 พอร์ต
โพลาไรซ์การพอร์ต 3 การซ้อนหมุนเวียนแสงเป็นส่วนประกอบของ lightwave ประสิทธิภาพสูงขนาดกะทัดรัดที่ส่งสัญญาณขาเข้าจากพอร์ต 1 พอร์ต 2 ขณะส่งอื่นเข้าสัญญาณจากพอร์ต 2 พอร์ต 3 ส่วนประกอบทางแยกสูง แทรกต่ำขาดทุน อัตราการสูญพันธุ์สูง และความมั่นคงของสภาพแวดล้อม.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 4194 Offline Contact Now

1 * N MEMS สลับแสง
ชื่อสินค้า: 1XN MEMS แสงสลับคุณลักษณะ 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.การแทรกสัญญาณข้ามสูง 3.สูงความมั่นคงและความน่าเชื่อถือ 4.ตอบสนองรวดเร็วเวลา 5.จิ๋วขนาด 6 Latching หรือไม่ latching ประยุกต์ 1.แสงกำหนดค่าใหม่ 2.ป้องกันสลับ 3.เครือข่ายฟื้นฟู 4.แสงเตรียมใช้งาน 5... >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2851 Offline Contact Now

สลับแสง MEMS 1 * 8
ชื่อสินค้า: 1 X 8 MEMS แสงสลับคุณลักษณะ 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.การแทรกสัญญาณข้ามสูง 3.สูงความมั่นคงและความน่าเชื่อถือ 4.ตอบสนองรวดเร็วเวลา 5.จิ๋วขนาด 6 Latching หรือไม่ latching ประยุกต์ 1.แสงกำหนดค่าใหม่ 2.ป้องกันสลับ 3.เครือข่ายฟื้นฟู 4.แสงเตรียมใช้งาน .. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2831 Offline Contact Now

1 * 4 MEMS สลับแสง
ชื่อสินค้า: 1 X 4 MEMS แสงสลับคุณลักษณะ 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.การแทรกสัญญาณข้ามสูง 3.สูงความมั่นคงและความน่าเชื่อถือ 4.ตอบสนองรวดเร็วเวลา 5.จิ๋วขนาด 6 Latching หรือไม่ latching ประยุกต์ 1.แสงกำหนดค่าใหม่ 2.ป้องกันสลับ 3.เครือข่ายฟื้นฟู 4.แสงเตรียมใช้งาน .. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2528 Offline Contact Now

สลับแสง MEMS 2 * 2
ชื่อสินค้า: 2 X 2 MEMS แสงสลับคุณลักษณะ 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.การแทรกสัญญาณข้ามสูง 3.สูงความมั่นคงและความน่าเชื่อถือ 4.ตอบสนองรวดเร็วเวลา 5.จิ๋วขนาด 6 Latching หรือไม่ latching ประยุกต์ 1.แสงกำหนดค่าใหม่ 2.ป้องกันสลับ 3.เครือข่ายฟื้นฟู 4.แสงเตรียมใช้งาน .. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2890 Offline Contact Now

สลับแสง MEMS 1 * 2
ชื่อสินค้า: 1 X 2 MEMS แสงสลับคุณลักษณะ 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.การแทรกสัญญาณข้ามสูง 3.สูงความมั่นคงและความน่าเชื่อถือ 4.ตอบสนองรวดเร็วเวลา 5.จิ๋วขนาด 6 Latching หรือไม่ latching ประยุกต์ 1.แสงกำหนดค่าใหม่ 2.ป้องกันสลับ 3.เครือข่ายฟื้นฟู 4.แสงเตรียมใช้งาน .. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2855 Offline Contact Now

สลับแสง 2 * 4
ชื่อสินค้า: 2 X 4 แสงสลับราคาคุณสมบัติ: 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.ความยาวคลื่นกว้างช่วง 3.การแทรกสัญญาณข้ามต่ำ 4.สูงความมั่นคงและความน่าเชื่อถือเส้นทางฟรี 5.Epoxy แสง 6. Latching และไม่ latching: 1.R&D ในห้องปฏิบัติการ 2.ระบบตรวจสอบ 3.ปริมณฑล OADM กำหนด 4.เค.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2907 Offline Contact Now

สลับแสง 2 * 2
ชื่อสินค้า: 2 X 2 แสงสลับราคาคุณสมบัติ: 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.ความยาวคลื่นกว้างช่วง 3.การแทรกสัญญาณข้ามต่ำ 4.สูงความมั่นคงและความน่าเชื่อถือเส้นทางฟรี 5.Epoxy แสง 6. Latching และไม่ latching: 1.R&D ในห้องปฏิบัติการ 2.ระบบตรวจสอบ 3.ปริมณฑล OADM กำหนด 4.เค.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2671 Offline Contact Now

สลับแสง 1 * 2
ชื่อสินค้า: ออปติคอล 1 X 2 สลับราคาคุณสมบัติ: 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.ความยาวคลื่นกว้างช่วง 3.การแทรกสัญญาณข้ามต่ำ 4.สูงความมั่นคงและความน่าเชื่อถือเส้นทางฟรี 5.Epoxy แสง 6. Latching และไม่ latching: 1.R&D ในห้องปฏิบัติการ 2.ระบบตรวจสอบ 3.ปริมณฑล OADM กำหน.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2553 Offline Contact Now

สลับแสง 1 * 1
ชื่อสินค้า: 1 X 1 แสงสลับราคาคุณสมบัติ: 1.แทรกต่ำขาดทุน 2.ความยาวคลื่นกว้างช่วง 3.การแทรกสัญญาณข้ามต่ำ 4.สูงความมั่นคงและความน่าเชื่อถือเส้นทางฟรี 5.Epoxy แสง 6. Latching และไม่ latching: 1.R&D ในห้องปฏิบัติการ 2.ระบบตรวจสอบ 3.ปริมณฑล OADM กำหนด 4.เค.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2646 Offline Contact Now

โมดูลเพิ่มปล่อย Multiplexer แสง
ชื่อสินค้า: ออฟติคัลเพิ่มปล่อย Multiplexer (OADM) คุณลักษณะ : 1.ใช้เทคโนโลยีฟิล์มบางตัวกรอง และความยาวคลื่นสูงเสถียรภาพ 2.โพลาไรซ์ต่ำขึ้นขาดทุน และช่องสูงแยก 3. passband แบน และกว้าง 4.อีพ๊อกซี่ฟรีแสงเส้นทาง และ 6.ความน่าเชื่อถือแห่ง Telcordia.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 3111 Offline Contact Now

โมดูล CWDM ขนาดกะทัดรัด
ชื่อสินค้า: กระชับ CWDM โมดูล (CCWDM) คุณสมบัติ: 1.ขึ้นอยู่กับเทคโนโลยีฟิล์มบางตัวกรอง และความยาวคลื่นสูงเสถียรภาพ 2.โพลาไรซ์ต่ำขึ้นขาดทุน และช่องสูงแยก 3. passband แบน และกว้าง 4.ขนาดกะทัดรัด และพอร์ตเกรด 5.เลือกอีพ๊อกซี่ฟรีแสงเส้นทางและ 6.ความน่าเช.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2967 Offline Contact Now

อุปกรณ์ WDM หลอม
ชื่อสินค้า: Fused คุณลักษณะอุปกรณ์ WDM: 1.ตามบน biconical หลอมเรียวเทคโนโลยี 2.แทรกต่ำขาดทุน 3.แยกสูง 4. directivity แห่ง 5 แบนด์วิดท์กว้าง 6.ความน่าเชื่อถือแห่ง 7. Telcordia GR-1221-หลัก 8.โปรแกรมประยุกต์มาตรฐาน RoHS คุณสมบัติ: 1. WDM ระบบ 2. CATV ร.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2721 Offline Contact Now

ฟิล์มบาง ๆ กรองอุปกรณ์ WDM กว้าง
การกรองความยาวคลื่นหาร multiplexer ชุดขึ้นอยู่กับเทคโนโลยีฟิล์มบางที่มีต่อสิ่งแวดล้อมกรอง อุปกรณ์รวม หรือแยกแสงที่ความยาวคลื่นแตกต่างกันในช่วงความยาวคลื่นกว้าง มีแทรกต่ำมากขาดทุน พึ่งพาโพลาไรซ์ต่ำ แยกสูง และความมั่นคงด้านสิ่งแวดล้อมที่ดี ส่วนประกอบเห.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 3898 Offline Contact Now

โมดูล DWDM 200 GHz
ชื่อสินค้า: 200GHz DWDM โมดูคุณสมบัติ 1.ใช้เทคโนโลยีฟิล์มบางตัวกรอง และความยาวคลื่นสูงเสถียรภาพ 2.โพลาไรซ์ต่ำขึ้นขาดทุน และช่องสูงแยก 3. passband แบน และกว้าง 4.อีพ๊อกซี่ฟรีแสงเส้นทาง และ 5.ความน่าเชื่อถือแห่ง Telcordia GR-1221-หลักที่เหมาะสมและได้มา.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2568 Offline Contact Now

โมดูล DWDM 100 GHz
ชื่อสินค้า: 100 GHz DWDM โมดูคุณลักษณะ : 1.ใช้เทคโนโลยีฟิล์มบางตัวกรอง และความยาวคลื่นสูงเสถียรภาพ 2.โพลาไรซ์ต่ำขึ้นขาดทุน และช่องสูงแยก 3. passband แบน และกว้าง 4.อีพ๊อกซี่ฟรีแสงเส้นทาง และ 5.ความน่าเชื่อถือแห่ง Telcordia GR-1221-หลักคุณสมบัต.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2495 Offline Contact Now

1 * 2 ch CWDM อุปกรณ์
ชุด multiplexer ส่วนความยาวคลื่นออกแบบ และผลิต Telcordial และมาตรฐาน ITU อุปกรณ์ใช้กรองฟิล์มบางสิ่งแวดล้อมมีเสถียรภาพ และขั้นสูงบรรจุเทคโนโลยีเพื่อให้ได้วงกว้างผ่าน แทรกต่ำขาดทุน แยกช่องสัญญาณสูง และความมั่นคงด้านสิ่งแวดล้อมแห่ง พวกเขาสามารถใช้แต่ละส.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2544 Offline Contact Now

โมดูล CWDM
ชื่อสินค้า: CWDM โม (Mux Demux) คุณลักษณะ : 1.ตามเทคโนโลยีฟิล์มบางตัวกรองและความยาวคลื่นสูงเสถียรภาพ 2 โพลาไรซ์ต่ำสูญเสียขึ้นและแยกสูงช่อง 3 แบน และกว้าง passband 4 เส้นแสงฟรีอีพ๊อกซี่และความน่าเชื่อถือแห่ง 5 Telcordia GR-1221-หลักคุณสมบัติและ.. >>

Supplier: HTD FIBERCOM CO., Ltd.

จีน 12/24/12 2746 Offline Contact Now

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ GYTA
สายใยแก้วนำ GYTA, 2 ~ 144 เส้นใย สมาชิกกลางแข็ง (เหล็ก), วุ้นเติม ไฟเบอร์อยู่หลอดหลวม และ PP ฟิลเลอร์ (ถ้าจำเป็น) ควั่น น้ำวุ้นบล็อก longitudinally ครอบคลุมโคพอลิเมอร์อลูมิเนียมเทป PE sheath ภายนอก เส้นใย G652D SM ข้อมูลจำเพาะโดยละเอียดตามคำขอของคุณ .. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2564 Offline Contact Now

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ GJFJV
ภายในสายไฟเบอร์ GJFJV, 1 ~ แกน 12 สมาชิกแรง kevlar, PVC sheath, SM:9 / 125um, MM1:50 / 125um, MM2:62.5 / 125um ใยแก้วนำแสงเคเบิล GJFJV คุณสมบัติ: ♦ GJFJV 1 ~ แกน 12 ♦ GJFJV - PVC เสื้อ (สำหรับ LSZH sheath กรุณาตรวจสอบรุ่น GJFJZY) ♦.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2710 Offline Contact Now

ไฟเบอร์ใยแก้วนำแสงสิ้นชุด M-6000
คุณสมบัติแข็งแรงทนทานฟิลด์กรณี เครื่องมือช่างคุณภาพระดับมืออาชีพ เต็มอยู่ในตัวเองสำหรับการสิ้นสุด M 6000 ไฟเบอร์ใยขัดและจ้างมือชุดประกอบด้วยเครื่องมือใยแก้วนำแสงไฟเบอร์นิยมล่าและบริโภควัสดุที่จำเป็นสำหรับอีพ๊อกซี่และขัดต่อการเลิกจ้าง (SC/ST/FC และเชื.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 3021 Offline Contact Now

ฟิวชั่น Splicing Kit เครื่องมือ M-08A
ไม่ใช่ ชื่อปริมาณผลิตที่ตั้งวัตถุประสงค์ 1 ไฟเบอร์ตราง 1 อเมริกาปอกเปลือกตราแคลมป์ประสิทธิภาพของไฟเบอร์ 2 สหรัฐอเมริกา 1 ล็อคเทคโนโลยี 3 Assembled แขนประแจ 1 ญี่ปุ่นแก้ไข splicing กล่อง/เทอร์มินัลกล่อง 4 Tapeline 1 ญี่ปุ่นนับความยาวของใยสาย 5 มีดกระด.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 3167 Offline Contact Now

JDSU OTDR MTS-6000
ข้อมูลจำเพาะของ OTDR JDSU MTS-6000 43/41dB1.Lightweight แพลตฟอร์ม 2.ขนาดใหญ่ 8.4 นิ้วสีแสดงผล 3.ขยายแบตเตอรี่ชีวิต 4.ข้อมูลโอนย้าย OTDR JDSU MTS-6000 ขนาดกะทัดรัดแสงทดสอบแพลตฟอร์มคีย์คุณลักษณะ: ขนาดกะทัดรัด น้ำหนักเบา และสูงรวมแพลตฟอร์ม (เฉพาะ 2.4kg/.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 3335 Offline Contact Now

Shineway SM & ปาล์ม MM OTDRs S20/M20    
รูปแบบข้อกำหนดทั่วไป (1) Wavelength(?20nm) แบบไดนามิก Range(2) EDZ (ADZ (m)(3) palmOTDR M20AE 850/1300 21/24dB 1.8 8 palmOTDR-S20AE 1.8 28/26dB 1310/1550 8/10 palmOTDR-S20BE 1.8 32/32dB 1310/1550 8/10 palmOTDR-S20C/N 1310/1550 38/37dB 2.5 14 palmOTDR.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2584 Offline Contact Now

ปาล์ม OTDR AV6416
ข้อมูลจำเพาะ: โมดู 3528 ความยาวคลื่น ?20nm 1310nm/1550nm ใยใช้โหมดเดียวแบบไดนามิก Range1 28/26dB ความถูกต้องในการวัดระยะทาง? (1 เมตรพื้นที่ตัวอย่าง + 0.003% * วัดระยะ) Zone2 ตายเหตุการณ์ ≤ 1.6m ความละเอียดสุ่ม 0.25, 0.5, 1, 2, 4, 8, 16m ระยะช่ว.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2486 Offline Contact Now

YOKOGAWA OTDR AQ7275
คุณสมบัติ: โลก s สั้นตายโซน น้อยกว่า 0.8m(2.7ft) กทชสนับสนุนให้หลักเครือข่ายหลากหลาย: จอภาพแสง แสง เครื่องพิมพ์ในตัว ใยกันขโมยในตัวขนาดใหญ่ และสว่าง 8.4 นิ้ว LCD ในตัวมีน้ำหนักเบา ขนาดเล็ก และแข็งน้อยกว่า 10 วินาทีพลังงานเวลาหมายเลขไฟเบอร์มีคุณสมบัติ.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2948 Offline Contact Now

ใยแก้วนำแสง Ranger M-530
M-530 Ranger ใยแก้วนำแสงเป็นเครื่องมือทดสอบแบบพกพาที่สุดในอุตสาหกรรม Adopts หลักทางเทคนิคของ OTDR และรวมซอฟต์แวร์วิเคราะห์มีประสิทธิภาพ ซึ่งทำให้ M-530 ใยเจ้าหน้าที่ตรวจหาตำแหน่งบกพร่องใยง่าย และแม่นยำมากขึ้น หลักคุณลักษณะแบบพกพา ทนทาน น้ำหนัก เบา ผ.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2912 Offline Contact Now

ใยแก้วนำแสงรหัส M-430
รหัสขยะ M 430 สามารถระบุทิศทางของเส้นใยนำส่งอย่างรวดเร็ว และแสดงอำนาจหลักสัมพัทธ์ไม่ มีความเสียหายใด ๆ ใย bended เมื่อ traffice อยู่ เสียงเป็นระยะ ๆ เสียงเรียกใช้งานM-430 แสงรหัส alsor recogize modnulation ชอบ 270Hz, 1kHz และ 2kHzเมื่อพวกเขาจะใช้ความ.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2706 Offline Contact Now

มัลติมิเตอร์แสง M-207
M-207 เมตรแสงหลายมือถือรวมฟังก์ชันพลังงานแสงอัจฉริยะเมตรโมดูล และโมดูลเสถียรภาพสูงแสงในหนึ่งหน่วยซึ่งสามารถทำการทดสอบปิด โดยเพจทั้งโมดูล แต่ละระบอบการสามารถได้ด้วยตนเองเลือกใช้เมนูการดำเนินการสลับฟังก์ชัน เหมาะที่จะทำให้ใยแก้วนำแสงของคุณทดสอบมากสะดวก.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2362 Offline Contact Now

ข้อบกพร่องภาพตำแหน่ง M-310
M-310 ภาพบกพร่องตำแหน่งใช้สำหรับการประเมินในเส้นใย โหมดเดี่ยว หรือแบบหลายโหมด มันมีแบบแข็งแรงทนทาน การเชื่อมต่อสากล และวัดที่ถูกต้อง ตัวระบุตำแหน่งข้อบกพร่องภาพ M 310 ง่าย ๆ ระบุตัด ดัดไมโครของใยแก้วนำแสง ผ่านใยเสื้อ และทำรหัสสุดท้ายไฟเบอร์ ช่วงการวั.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2528 Offline Contact Now

แสงแสง M-109
M-109 แหล่งกำเนิดแสงแสงสามารถให้ความยาวคลื่นผลลัพธ์ที่ 1-4 เพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะ ต้นแดง 650nm และความยาวคลื่น 1310/1550nm สำหรับเส้นใยโหมดเดี่ยว หรือความยาวคลื่น 850/1300nm สำหรับ multimode เส้นใย เป็นความยาวคลื่นอื่น ๆ ตามความต้องการลูกค้า พร.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2428 Offline Contact Now

ผ่อนคลายโฮพลังงานเมตร M-212B
M-212B เครื่องวัดไฟฟ้าแสงผ่อนคลายโฮเป็นรุ่นอัพเกรดของเครื่องวัดไฟฟ้าผ่อนคลายโฮ M 212A มันมีวัตถุประสงค์ใช้ FTTx และบำรุงรักษาซึ่งไม่เพียงแต่ สามารถใช้เพื่อทดสอบ และประเมินผ่อนคลายโฮสัญญาณในเวลาเดียวกัน แต่พลังงานปกติการประเมินและข้อบกพร่องรหัส เครื่อ.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2526 Offline Contact Now

พลังงานแสงเมตร M-216
M-216 มือแสงเครื่องวัดไฟฟ้าแบบไฟเบอร์ที่ออกแบบใหม่ใยแก้วนำแสงเครื่องวัด ซึ่งมีวัตถุประสงค์ที่ติดตั้ง ยอมรับวิศวกรรม และบำรุงรักษา network.Compared ใยอื่น ๆ พลังงานปกติเมตร M-216 มีฟังก์ชันเพิ่มเติม เช่นการระบุความยาวคลื่นอัตโนมัติ auto ความยาวคลื่นสล.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 2445 Offline Contact Now

บริษัทฟูจิคูระฟิวชั่นต่อเชือกแบ่งเป็นสองพวก-60S
คุณสมบัติแข็งแรงทนทานก่อสร้างให้ต้านทานช็อก ฝุ่นละออง และความชื้นแบบสองจอภาพตำแหน่งกับภาพอัตโนมัติวางแนวโค้งอัตโนมัติปรับเทียบและ iber identiication มองกลุ่ม iber ล็อควิธี sheath แคลมป์หรือไฟเบอร์ใส่เริ่มต้นอัตโนมัติท่อฮีตเตอร์คุณลักษณะสีจอแสดงผล มีเ.. >>

Supplier: Microwave Telecom Technology Co., Ltd

จีน 12/16/12 3189 Offline Contact Now



1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  [>]