Choose Language Tài khoản của tôi | Đăng ký | Bán  




Chúng tôi tìm thấy 541 phù hợp với danh sách. Bây giờ hiển thị kết quả 1 để 10



Lưới xem
Nhấp vào tiêu đề cột để sắp xếp các kết quả của bạn theo tiêu chuẩn đó.



Ảnh Tiêu đề Quốc gia/khu vực Cập Nhật lần cuối Lượt truy cập IM Liên hệ
GPON Optical network terminals
WPX-GU9051 WPX-GU9051 is GPON ONT designed for fulfilling FTTH ultra-broadband access request of home and SOHO users. It is based on the stable and mature GPON technology, which has high performance/p.. >>

Nhà cung cấp: Hunan WPX Communication Technology Co.,Ltd

Trung Quốc 06/01/17 931 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ

10/100Mbps sợi quang Media Converter SC/FC/ST/SFP
10/100Base Dual quang đơn mode SC FC ST SFP sợi Media Converter 30km tính năng ♦ 1port 10/100Mbps RJ45 + 1 cổng kép sợi SC Media Converter, ♦ Complies với IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3u 10/100Base-Tx tiêu chuẩn Ethernet. &.. >>

Nhà cung cấp: Shenzhen KAT Communication Technology.Co.,LTD

Trung Quốc 02/24/17 2221 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ

850,980, 1060nm độ phân cực Insensitive quang ly
850,980, 1060nm độ phân cực Insensitive quang Isolator tính năng l cô lập cao l thấp chèn mất l thấp PDL l cao ổn định và độ tin cậy cao l chi phí hiệu quả ứng dụng l ống khuếch đại l bơm Laser nguồn l .. >>

Nhà cung cấp: HuiGoo Optic Co.,Limited

Trung Quốc 01/18/17 2493 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ

Fluke DTX-1800 cáp Analyzer kit... $2, 099 usd - liên hệ - acea.tech@mail.com
Đại HÙNG II phổ bức xạ Spectrum Analyzer... $1, 800 USD mới Agilent N3900A với oscilloscope INNO IFS-10 lõi Alignment... $4, 000 USD Fluke mạng DTX-1800 120 cáp Analyzer... $2, 500 USD Agilent N9340B cầm tay RF Spectrum Analyzer.... >>

Nhà cung cấp: ACEA TECH SDN BHD

Malaysia 11/17/16 2513 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ

tàu điện ngầm 1000
OptiX Metro 1000 có thể truy cập vào nhiều loại dịch vụ và có thể được sử dụng ở lớp truy cập của mạng lưới khu vực đô thị (MANs) và các địa phương truyền mạng để truy cập vào đường d.. >>

Nhà cung cấp: YSPTEC.CO.LTD

Trung Quốc 09/10/16 3160 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ

ỐNG RODDER
Mô tả ống rodder là một công cụ phụ trợ được áp dụng ở kéo sợi dây thừng dẫn thông qua một đường ống. Bề mặt cây gậy là cứng và mịn, vì vậy nó có thể có được thông qua các đường .. >>

Nhà cung cấp: Shijiazhuang Biluo Import&Export Co.,Ltd.

Trung Quốc 06/27/16 3065 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ

sản phẩm sợi quang, fusion splicer, OTDR
Các sản phẩm chính của chúng tôi như sau: 1. FUSION SPLICER: COMWAY C10/C8; Sumitomo (loại-81C/39/66 /); Fujikura (fsm-80/70R/70/60s); Fitel S178A; 2. OTDR: EXFO (FTB-1/AXS-110/AXS-100 / FTB-200/FTB-500); JDSU (MTS-2000/4000/6000/8000);.. >>

Nhà cung cấp: Hongkong honserv ltd

Trung Quốc 04/12/16 3277 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ

Sợi quang vá dây/dapter/Atenuator/cáp
Một sợi quang patch cord là một sợi cáp quang mũ tại hoặc kết thúc với kết nối cho phép nó để được nhanh chóng và thuận tiện kết nối với CATV, một chuyển đổi quang hoặc thiết bị viễn thông .. >>

Nhà cung cấp: Takfly Communications Co.,Ltd

Trung Quốc 03/25/16 2880 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ

SC/APC-SC/APC VÁ DÂY
SC/APC-SC/APC VÁ DÂY >>

Nhà cung cấp: Asia Telecom & Media Corp.

Việt Nam 12/19/15 3786 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ

Hồ viễn thông nội với bộ trao đổi nhiệt
1. Hồ nội 26U (H1800mm x W1000mm x D850mm mà không có cơ sở) lớp kép cấu trúc cơ thể, RAL7000 sơn tĩnh điện, phía sau cửa kênh cho fan hâm mộ hệ thống, với thiết bị Comparment, pin comparment và MDF comparmen.. >>

Nhà cung cấp: Wanma Electron Medical Co., ltd

Trung Quốc 07/10/15 5196 Gián tuyến Liên hệ với bây giờ



1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  [>]  [>>]  

SPONSORED LINKS

WHOLESALE CENTER

1. 

GPON Optical network terminals

2. 

10/100Mbps sợi quang Media Converter SC/FC/ST/SFP

3. 

850,980, 1060nm độ phân cực Insensitive quang ly

4. 

Fluke DTX-1800 cáp Analyzer kit... $2, 099 usd - liên hệ - acea.tech@mail.com

5. 

tàu điện ngầm 1000

6. 

ỐNG RODDER

7. 

sản phẩm sợi quang, fusion splicer, OTDR

8. 

Sợi quang vá dây/dapter/Atenuator/cáp

9. 

SC/APC-SC/APC VÁ DÂY

10. 

Hồ viễn thông nội với bộ trao đổi nhiệt
 
mua sắm trực tuyến
quần bò nữ
quần áo
đồng hồ thể thao
đồ trang sức nam giới
dance Giày
tường Stickers
xe đạp Mũ bảo hiểm
Trường hợp điện thoại di động


Home | About Us | Contact Us | FAQ | Recommend Us | Terms of Use | Privacy

Selling Leads | Buying Leads | Resources | B2B Forum | Country Profiles | Sitemap

Country Search

China United States United Kingdom South Korea India Pakistan Indonesia Vietnam Canada Japan Argentina France Australia Singapore Egypt

Copyright © 2007-2015, Bridgat.com - B2B. All rights reserved.